യുവജനപ്രതിരോധം ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ ഇരിങ്ങാലക്കുട ബ്ലോക്ക് സമരസന്ദേശ ജാഥ സമാപിച്ചു.

307
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാരിന്റെ യുവജന വിരുദ്ധ നയങ്ങള്‍ക്കും വര്‍ഗ്ഗീയ നിലപാടുകള്‍ക്കും എതിരെ ‘ ഏപ്രില്‍ 27 ന് സംഘടിപ്പിക്കാനിരിക്കുന്ന യുവജനപ്രതിരോധം പരിപാടിയുടെ സന്ദേശം അറിയിച്ചു കൊണ്ടുള്ള സമര സന്ദേശ ജാഥ സമാപിച്ചു. തൃശൂരില്‍ ഇന്‍കം ടാക്‌സ് ആഫീസ് രാവിലെ 7 മുതല്‍ 24 മണിക്കൂര്‍ ഉപരോധിച്ചുകൊണ്ടാണ് സമരം സംഘടിപ്പിക്കുക. യൂണിറ്റില്‍ നിന്ന് 30 വീതം യുവതീ യുവാക്കള്‍ ഉച്ചഭക്ഷണം പൊതിചോറുകളായി വീടുകളില്‍ നിന്ന് ശേഖരിച്ചാണ് സമരത്തില്‍ പങ്കെടുക്കുക. ജാഥാ പര്യടനത്തെ ഏറെ ആവേരത്തോടെയാണ് യുവജനങ്ങളും നാട്ടുകാരും സ്വീകരിച്ചത്. സമാപന പൊതുയോഗം സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി അംഗം ഒ.എസ്.സുഭീഷ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ജാഥാ ക്യാപ്റ്റന്‍ സി.ഡി.സിജിത്ത്, വൈസ് ക്യാപ്റ്റന്‍ പി.സി. നിമിത, മാനേജര്‍ ആര്‍.എല്‍.ശ്രീലാല്‍, ജാഥാ അംഗങ്ങളായ വി.എ.അനീഷ്, എ.വി.പ്രസാദ്, ആര്‍.എല്‍.ജീവന്‍ലാല്‍, പി.കെ.മനുമോഹന്‍, ഐ.വി. സജിത്ത്, മായ മഹേഷ്, എം.വി.ശില്‍വി, വി.എച്ച്.വിജീഷ് എന്നിവര്‍ അഭിവാദ്യം ചെയ്ത് സംസാരിച്ചു.

Advertisement