ക്രൈസ്റ്റ് എഞ്ചിനീയറിംങ്ങ് കോളേജില്‍ വേള്‍ഡ് കപ്പ് ഡിബേറ്റ് സംഘടിപ്പിച്ചു

469
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് ഓഫ് എഞ്ചിനീയറിംങ്ങിലെ മെക്കാനിക്കല്‍ എഞ്ചിനീയറിംങ്ങ് വിഭാഗം രൂപികരിച്ച ടോക്കത്തോണ്‍ ക്ലബിന്റെ അഭിമുഖ്യത്തില്‍ ‘ വേള്‍ഡ് കപ്പ് ഇന്ത്യയുടെ ഒരു വിദൂര സ്വപ്നം’ എന്ന വിഷയത്തില്‍ ചര്‍ച്ച സംഘടിപ്പിച്ചു.’സ്പീക്ക് ഫോര്‍ ഇന്ത്യ 2018′ ഉമ എസ് നായര്‍ മുഖ്യ അതിഥിയായിരുന്നു.മെക്കാനിക്കല്‍ എഞ്ചിനിയറംങ്ങ് വിഭാഗം മേധാവി സിജോ എം ടി അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.ഡോ.വി ഡി ജോണ്‍.പ്രൊഫ.എന്‍ പ്രേമകുമാര്‍.സ്റ്റുഡന്‍സ് കോഡിനേറ്റര്‍ അനിരുദ്ധ് എസ് മേനോന്‍ എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.മോട്ടിവേഷണല്‍ സ്പീക്കര്‍ ഹരീഷ് ബാബു തൊഴിലന്വേഷ പാടവത്തെ കുറിച്ച് ക്ലാസ് നയിച്ചു.ഡിബേറ്റില്‍ വിജയികളായവര്‍ക്ക് എക്‌സിക്യൂട്ടിവ് ഡയറക്ടര്‍ ഫാ.ജോണ്‍ പാലിയേക്കര,പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ ഡോ.സജീവ് ജോണ്‍ എന്നിവര്‍ സമ്മാനങ്ങള്‍ നല്‍കി.

Advertisement