കാട്ടൂരില്‍ കിണര്‍ നിര്‍മ്മാണത്തിനിടെ കിണറ്റില്‍ വീണ് മരണപ്പെട്ടു

3143

കാട്ടൂര്‍:കാട്ടൂരില്‍ കിണര്‍ നിര്‍മ്മാണത്തിനിടെ കിണറ്റില്‍ വീണ് മരണപ്പെട്ടു.ഇന്ന് വൈകീട്ട് 3 മണിയോട് കൂടി കാട്ടൂര്‍ ദുബായ്മൂലയിലുള്ള പിച്ചിരിക്കല്‍ അനൂപ് എന്നയാളുടെ പറമ്പില്‍ കിണര്‍ കുഴിച്ച് കൊണ്ടിരുന്ന ശിവരാമന്‍ , 64/18 വയസ്സ്, Slo. കുഞ്ഞയ്യപ്പന്‍, കരീപ്പുള്ളി വീട്, പണിക്കര്‍മൂല, കാട്ടൂര്‍, വേലായുധന്‍, 63 വയസ്സ്, തിയ്യത്തുപറമ്പില്‍ വീട്, കുറുമ്പിലാവ് എന്നിവര്‍ കിണറ്റില്‍ നിന്ന് മുകളിലേക്ക് കയറി കിണറിന്റെ അരികില്‍ നില്‍ക്കുന്ന സമയം കാല്‍ വഴുതി കിണറ്റിലേക്ക് വീഴുകയും തുടര്‍ന്ന് ഇരുവരെയും കരാഞ്ചിറ മിഷ്യന്‍ ആശുപത്രിയില്‍ എത്തിച്ചപ്പോഴേക്കും ശിവരാമന്‍ മരണപ്പെടുകയും ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റ വേലായുധന്‍ വെന്റിലേറ്ററിലുമാണ്. മരണപ്പെട്ട ശിവരാമന്റെ ബോഡി കാട്ടൂര്‍ S I ബൈജു.ഈ.ആറിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ inquest നടത്തി പോസ്റ്റ്‌മോര്‍ട്ടത്തിനായി മെഡിക്കല്‍ കോളേജ് ആശുപത്രിയിലേക്ക് അയച്ചു

 

Advertisement