ഇരിങ്ങാലക്കുടയിലെ ഗവ ; ഫാഷന്‍ ടെക്‌നോളജി ഇന്‍സ്റ്റ്യൂഷന് മുകളില്‍ തെങ്ങ് ഒടിഞ്ഞ് വീണു.

550
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ബസ് സ്റ്റാന്റിന് സമീപത്തായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ജില്ലാ പഞ്ചായത്തിന്റെ അധിനതയില്‍ ഉള്ള
സാങ്കേതിക വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ ഗവ: ഫാഷന്‍ ടെക്‌നോളജി ഇന്‍സ്റ്റിയൂഷന് മുകളിലൂടെ തെങ്ങ് ഒടിഞ്ഞ് വീണു.ഞായറാഴ്ച്ച ഉച്ചയോടെയാണ് സംഭവം.ഇന്‍സ്റ്റിയൂഷന്റെ പടിഞ്ഞാറ് ഭാഗത്തായി ദ്രവിച്ച് നിന്നിരുന്ന തെങ്ങാണ് നടുഭാഗം ഒടിഞ്ഞ് കെട്ടിടത്തിന്റെ മുകളിലൂടെ വീണത്.വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് അവധികാലമായതിനാല്‍ സംഭവസമയത്ത് ആരും തന്നേ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല.കെട്ടിടത്തിന് സാരമായ കേടുപാടുകള്‍ സംഭവിച്ചിട്ടുണ്ട്.വിവരമറിഞ്ഞ് എത്തിയ ജില്ലാപഞ്ചായത്ത് മെമ്പര്‍ ടി ജി ശങ്കരനാരായണന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ തെങ്ങ് മുറിച്ച് മാറ്റി അറ്റകുറ്റപണികള്‍ക്കായുള്ള നടപടികള്‍ സ്വീകരിച്ചു.ജില്ലാപഞ്ചായത്തിന്റെ ഷിലോഡ്ജ് പ്രൊജറ്റ് വരാന്‍ പോകുന്നത് ഈ സ്ഥലത്താണ്.

Advertisement