സാന്ത്വന പരിചരണ ദിനാചരണം സംഘടിപ്പിച്ചു.

467
Advertisement

കാട്ടൂര്‍ ; ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലെ സാമൂഹികാരോഗ്യ കേന്ദ്രത്തിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ സാന്ത്വന പരിചരണ ദിനാചരണം കോസ്‌മോ ഹാളില്‍ വെച്ച് നടന്നു.പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് മനോജ് വലിയപറമ്പിലിന്റെ അദ്ധ്യക്ഷതയില്‍ ചേര്‍ന്ന യോഗം ഇരിങ്ങാലക്കുട എം എല്‍ എ പ്രൊഫ.കെ യു അരുണന്‍ എം എല്‍ എ കെ യു അരുണന്‍ ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വഹിച്ചു.ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡന്റ് വി എ മനോജ് കുമാര്‍,ജില്ലാപഞ്ചായത്ത് മെമ്പര്‍മാരായ ഉദയപ്രകാശ്,ഷംന അസീസ്,അംബുജ രാജന്‍,പഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ബീന രഘു,ആരോഗ്യ സ്റ്റാന്റിംങ്ങ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ ടി കെ രമേഷ്,വികസന സ്റ്റാന്റിംങ്ങ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ ടി വി ലത,ക്ഷേമകാര്യ സ്റ്റാന്റിംങ്ങ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ ജയശ്രീ സുബ്രമുഹ്ണ്യന്‍,മെമ്പര്‍മാരായ സുമ,ഷീജ,സ്വപ്‌ന,രാജലക്ഷ്മി,എ എസ് ഹൈദ്രോസ്,അമീര്‍ മെഡിയ്ക്കല്‍ ഓഫീസര്‍ റോഷ് എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.തുടര്‍ന്ന് സ്‌നേഹവിരുന്നും,കിറ്റ് വിതരണവും വിനോന്ദയാത്രയും ഉണ്ടായിരുന്നു.

Advertisement