ഇരിങ്ങാലക്കുട പവിത്ര വെഡ്ഡിങ്ങ്സില്‍ സ്വര്‍ണ്ണപെരുമഴ.

1043
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : പവിത്ര വെഡ്ഡിങ്ങ്സിന്റെ റംസാന്‍ സമ്മാനമായി സ്വര്‍ണ്ണപെരുമഴ. ഇരിങ്ങാലക്കുടയിലെ വസ്ത്ര വിപണനരംഗത്ത് പുതിയ തരംഗം സൃഷ്ടിച്ച ബൈപാസ് റോഡിലുളള പവിത്ര വെഡ്ഡിങ്ങ്സ് റംസാനോടനുബന്ധിച്ച് പവിത്ര വെഡ്ഡിങ്ങ്സില്‍ നിന്നും വസ്ത്രം വാങ്ങുന്നവര്‍ക്ക് സ്വര്‍ണ്ണനാണയങ്ങള്‍ സമ്മാനമായി നല്‍കുന്നു.വസ്ത്ര വിപണനരംഗത്ത് ജനങ്ങള്‍ ഇന്നേവരെ അനുഭവിക്കാത്ത വിസ്മയങ്ങളാണ് പവിത്ര വെഡ്ഡിങ്ങ്‌സ് ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് സമര്‍പ്പിക്കുന്നതെന്നും, പവിത്ര വെഡ്ഡിങ്ങ്സില്‍ നിന്നും വസ്ത്രം വാങ്ങുന്നവര്‍ക്ക് ജൂണ്‍ പതിനാറ് വരെയുളള ഓരോ ദിവസവും നറുക്കെടുപ്പിലൂടെ സ്വര്‍ണ്ണനാണയങ്ങള്‍ സമ്മാനമായി നല്‍കുമെന്നും പവിത്ര വെഡ്ഡിങ്ങ്‌സ് മാനേജിങ് ഡയറക്ടര്‍ കെ.എസ് സുനിലാല്‍ പറഞ്ഞു. മൂന്ന് നിലകളിലായി ഒരുക്കിയിരിക്കുന്ന പവിത്ര വെഡ്ഡിങ്ങ്സില്‍ കാഞ്ചിപുരം, ബനാറസി,ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ബ്രാന്റഡ് റെഡിമെയ്ഡ് വസ്ത്രങ്ങള്‍,മെന്‍സ്& കിഡ്സ് വെയേഴ്സ്, റെഡിമെയ്ഡ് ചുരിദാര്‍ മെറ്റിരിയലുകള്‍ എന്നിവയുടെ അതിവിപുലവും ന്യുതനവുമായ ശ്രേണികളാണ് ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. കുട്ടികള്‍ക്കായുളള മികച്ച ബ്രാന്റഡ് റെഡിമെയ്ഡ് വസ്ത്രങ്ങളും ഇവിടെ പ്രത്യേകമായി ഒരുക്കിയിട്ടുണ്ട്.

 

Advertisement