ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജില്‍ എന്‍.എസ്.എസ്. യൂണിറ്റുകള്‍ ‘പ്രതിഭ 2 കെ 17’ നടത്തി

392
ഇരിങ്ങാലക്കുട: ഇരിങ്ങാലക്കുട ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജിലെ എന്‍.എസ്.എസ്. യൂണിറ്റുകള്‍ സംഘടിപ്പിച്ച ‘പ്രതിഭ 2 കെ 17’ കോളേജില്‍ വച്ച് നടത്തി. കേരളത്തിലെ 15 കോളേജുകളില്‍ നിന്നായി 150ഓളം എന്‍.എസ്.എസ്. വളണ്ടിയേര്‍സ് പങ്കെടുത്തു. ലളിതഗാനം, പ്രസംഗം, ഹാന്‍ഡ് റൈറ്റിംഗ്, കവിതാരചന, പെന്‍സില്‍ ഡ്രോയിങ്, ഉപന്യാസ രചന എന്നീ 6 മത്സര ഇനങ്ങളാണ് സംഘടിപ്പിച്ചത്. ഇരിങ്ങാലക്കുട ഡി.വൈ.എസ്.പി. ഫെയ്മസ് വര്‍ഗ്ഗീസ് പരിപാടി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് വൈസ് പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ ഫാ.ജോയ് പീണിക്കപ്പമ്പില്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. എന്‍.എസ്.എസ്. കോ-ഓര്‍ഡിനേറ്റര്‍ രമേഷ്, മുന്‍ എന്‍.എസ്.എസ്. പ്രോഗ്രാം കോ-ഓര്‍ഡിനേറ്റര്‍ പ്രൊഫ. അരുണ്‍ ബാലകൃഷ്ണന്‍, പ്രൊഫ. ലിഷ കെ.കെ. എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു. പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ ഇന്‍ ചാര്‍ജ് ഡോ. മാത്യൂ പോള്‍ ഊക്കന്‍ സമ്മാനവിതരണം നിര്‍വ്വഹിച്ചു.
Advertisement