ലോനപ്പന്‍ നമ്പാടന്‍ അനുസ്മരണ സമ്മേളനം സംഘാടക സമിതി രൂപികരിച്ചു

514
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : മുന്‍ എം എല്‍ എ ലോനപ്പന്‍ നമ്പാടന്‍ മാസ്റ്ററുടെ അഞ്ചാം ചരമ വാര്‍ഷികദിനത്തോട് അനുബദ്ധിച്ച് നടത്തുന്ന അനുസ്മരണ സമ്മേളനത്തിന്റെ സംഘാടക സമിതി രൂപികരിച്ചു.കെ പി ദിവാകരന്‍ മാസ്റ്റര്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച സംഘാടക സമിതി രൂപികരണ യോഗം സി പി എം ജില്ലാകമ്മിറ്റി അംഗം ഉല്ലാസ് കളക്കാട്ട് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.വി എ മനോജ് കുമാര്‍,വി എസ് സജീവന്‍ തുടങ്ങിയവര്‍ സംസാരിച്ചു.പ്രൊഫ. സി ജെ ശിവശങ്കരന്‍ ചെയര്‍മാനും,ഏരിയ സെക്രട്ടറി കെ സി പ്രേമരാജന്‍ കണ്‍വീനറും ജില്ലാകമ്മിറ്റി അംഗം കെ ആര്‍ വിജയ, എം എല്‍ എ പ്രൊഫ.കെ യു അരുണന്‍ എന്നിവര്‍ രക്ഷാധികാരികളുമായി സംഘാടക സമിതി രൂപികരിച്ചു.ജൂണ്‍ 5ന് ഇരിങ്ങാലക്കുട ടൗണ്‍ ഹാളില്‍ നടക്കുന്ന അനുസ്മരണസമ്മേളനത്തില്‍ എസ് എസ് എല്‍ സി പരിക്ഷയില്‍ എല്ലാ വിഷയത്തിലും എ പ്ലസ് കരസ്ഥമാക്കിയ നിയോജക മണ്ഡലത്തിലെ മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെയും ആദരിക്കും.

Advertisement