ഊരകം രാഷ്ട്രീയ സ്വയം സേവകസംഘത്തിന്റെ സേവാ പ്രമുഖ് ആയിരുന്ന ഷൈനിന്റെ സ്മരണാര്‍ത്ഥം പുസ്തകവിതണവും ഉന്നത വിജയം കരസഥമാക്കിയവരെ അനുമോദിച്ചു

479
Advertisement

ഊരകം: ഊരകം രാഷ്ട്രീയ സ്വയം സേവകസംഘത്തിന്റെ സേവാ പ്രമുഖ് ആയിരുന്ന ഷൈനിന്റെ സ്മരണാര്‍ത്ഥം പുസ്തകവിതണവും ഉന്നത വിജയം കരസഥമാക്കിയവരെ അനുമോദിച്ചു.ചടങ്ങില്‍ 120ഓളം കുട്ടികള്‍ക്ക് പുസ്തകവും Plus2full A+ നേടിയ ജോഫ് ജോര്‍ജ്ജ്, വിന്നി മരിയ.SSLC full A+ നേടിയ ഹരിപ്രസാദ്, ഹെന്ന റോസ്, മരിയ ബാബു ,സംസ്ഥാന സ്‌ക്കൂള്‍ യുവജനോത്സവത്തില്‍ വന്ദേമാതര ഗാനാലാപന മത്സരത്തില്‍ A ഗ്രേഡ് നേടിയ കൃഷ്‌ണേന്ദു ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍ ,
ജില്ലാ അത്‌ലറ്റിക്മീറ്റില്‍ വ്യക്തിഗത ചാമ്പ്യനായ അഭിഷേക്. E.S എന്നിവരെ അനുമോദിച്ചു.മുരിയാട് പഞ്ചായത്ത് 15ാം വാര്‍ഡ് മെമ്പര്‍ ശ്രീമതി.കവിത ബിജു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. കോട്ടപ്പുറം സുരേന്ദ്രന്‍ അദ്ധ്യക്ഷതയും വഹിച്ചു.
ഭാരതീയ വിദ്യാനികേതന്‍ ജില്ലാ യോഗപ്രമുഖും തുമ്പൂര്‍ ഹരിശ്രീ വിദ്യാനികേതന്‍ PRO ശ്രീ. രാമചന്ദ്രന്‍ മാസ്റ്റര്‍ മുഖ്യപ്രഭാഷണവും നടത്തി.

 

Advertisement