വനിതാ ദിനത്തോടനുബന്ധിച്ച് ക്ലാസുകള്‍ സംഘടിപ്പിച്ചു.

427
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : അന്തര്‍ദേശീയ വനിതാ ദിനത്തോടനുബന്ധിച്ച് ഇരിങ്ങാലക്കുട ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് വുമണ്‍സ് ഡെവലപ്പ്‌മെന്റ് സെല്ലും എന്‍ എസ് എസും കോപ്പറേറ്റിവ് ആശുപത്രിയും സംയുക്തമായി ലോക വനിതാദിനം ആഘോഷിച്ചു. കോളേജ് പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ മാത്യു പോള്‍ ഊക്കന്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച ചടങ്ങില്‍ അന്താരാഷ്ട്ര സംഘടനയായ യു എന്‍ നിന്റെ ഈവര്‍ഷത്തേ പ്രമേയമായ ‘പ്രസ് ഫോര്‍ പ്രൊഗ്രസ് ‘ എന്ന വിഷയത്തില്‍ ഡോ.ശ്രീവിദ്യ സംസാരിച്ചു. വൈസ് പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ പ്രെഫ. വിപി ആന്റോ ആശംസകള്‍ നേര്‍ന്ന് സംസാരിച്ചു.ഇരിങ്ങാലക്കുട കോപ്പറേറ്റിവ് ആശുപത്രിയിലെ ത്വക്ക് രോഗ വിദഗ്ദന്‍ഡോ.രാജേഷ് എസ് . നമ്പീശന്‍’ Healthy Skin Empowers Women ‘എന്ന വിഷയത്തെ ആസ്പദമാക്കി ക്ളാസെടുത്തു. തുടര്‍ന്ന് കോപ്പറേറ്റിവ് ആശുപത്രിയിലെ ഗൈനെക്കോളജിസ്‌റ്ഡോ .ചിഞ്ചു വിശ്വനാഥന്‍’ Gynaec Awareness Empowers Women Health ‘എന്ന വിഷയത്തെ ആസ്പദമാക്കി ക്ളാസെടുത്തു.ആന്‍ജോ ജോസ്,മാര്‍ക്കറ്റിംഗ് മാനേജര്‍,ഇരിങ്ങാലകുട കോഓപ്പറേറ്റീവ് ഹോസ്പിറ്റല്‍,പ്രൊഫ. അരുണ്‍ ബാലകൃഷ്ണന്‍ എന്‍ എസ് എസ് കോഓര്‍ഡിനേറ്റര്‍,എന്നിവര്‍ നേതൃത്വം നല്‍കി.

 

Advertisement