ചെറുവനങ്ങൾ- പച്ചത്തുരുത്ത് – നിർമ്മിക്കുന്നതിന് സെൻമേരിസ് ഹയർസെക്കൻഡറി സ്കൂളിൽ സ്ഥലം ഒരുക്കി

16

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ഇരിങ്ങാലക്കുട സെൻമേരിസ് ഹയർസെക്കൻഡറി സ്കൂളിൽ ഇരിങ്ങാലക്കുട നഗരസഭയുടെയും പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പിന്റെയും ദേശീയ ഹരിത സേനയുടെയും വനവകുപ്പിന്റെയും സംയുക്താഭിമുഖ്യത്തിൽ ചെറുവനങ്ങൾ- പച്ചത്തുരുത്ത് – നിർമ്മിക്കുന്നതിന് ആദ്യഘട്ടമായി ഇരിങ്ങാലക്കുട സെൻമേരിസ് ഹയർസെക്കൻഡറി സ്കൂളിൽ സ്ഥലം ഒരുക്കി. വിദ്യാലയത്തിലെ അധ്യാപകർ, പിടിഎ, മാനേജ്മെന്റ്, എൻസിസി വിദ്യാർഥികൾ എന്നിവർ ഇതിന്റെ ഭാഗമായി സ്കൂൾ മാനേജർ റവ. ഫാദർ പയസ് ചിറപ്പണത്ത് അധ്യക്ഷനായി, വാർഡ് മെമ്പർ ഫെനി എബിൻ ഉദ്ഘാടന കർമ്മം നിർവഹിച്ചു, സ്കൂൾ പ്രിൻസിപ്പാൾ ആൻസൻ ഡൊമിനിക് പി സ്വാഗതം ആശംസിച്ചു, പിടിഎ പ്രസിഡണ്ട് തോമസ് തൊകലത്ത് ആശംസകൾ നേർന്നു സംസാരിച്ചു , പച്ചത്തുരുത്ത് കോഡിനേറ്റർ ജിജി ജോർജ് ഏവർക്കും നന്ദി അർപ്പിച്ചു. പിടിഎ അംഗങ്ങൾ , വിദ്യാർത്ഥികൾ, അധ്യാപകർ എന്നിവർ സന്നിഹിതരായിരുന്നു.

Advertisement