ഇരിങ്ങാലക്കുട ഡോട്ട് കോം വാര്‍ത്ത ഫലം കണ്ടു കരുവന്നൂര്‍ സ്‌കൂളിന് മുന്നിലെ അപകടമരം മുറിച്ചു.

2253

കരുവന്നൂര്‍ : ഇരിങ്ങാലക്കുട ഡോട്ട് കോം വാര്‍ത്ത വന്ന് മണിക്കൂറുകള്‍ക്കുള്ളില്‍ വന്‍ ദുരന്തഭീഷണിയായി കരുവന്നൂര്‍ സെന്റ് ജോസഫ് സ്‌കൂളിന് മുന്നിലെ കൂറ്റന്‍ മദിരാശി മരം മുറിച്ച് നീക്കി.സ്‌കൂളിലെ തെട്ട് മുന്നിലെ കാനയ്ക്ക് സമീപം നില്‍ന്നിരുന്ന മരം കഴിഞ്ഞ ദിവസത്തേ കാറ്റില്‍ ഇളകിയാടി വേരുകള്‍ മണ്ണില്‍ നിന്നും വേര്‍പ്പെട്ട് വീഴാന്‍ തുടങ്ങുകയായിരുന്നു. സമീപത്തേ കാനയുടെ സ്ലാബുകള്‍ വേരുകള്‍ക്കിടയില്‍ തടയപ്പെട്ടതിനെ തുടര്‍ന്ന് വീഴാതെ നില്‍ക്കുകയാരുന്ന മരം മുറിച്ച് മാറ്റാന്‍ അധികൃതരെ അറിയിച്ചപ്പോള്‍ ഫോറസ്റ്റ് നമ്പറിട്ട മരമായതിനാല്‍ മുറിച്ച് മാറ്റുന്നതിന് നൂലാമാലകള്‍ പറഞ്ഞ് ഒഴിയുകയായിരുന്നു.ഇതേ തുടര്‍ന്നാണ് ഇരിങ്ങാലക്കുട ഡോട്ട് കോം സംഭവം വാര്‍ത്തയാക്കിയത്.സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വാര്‍ത്ത വന്ന് മണിക്കൂറുകള്‍ക്കുള്ളില്‍ ഫയര്‍ഫോഴ്‌സും കെ എസ് ഇ ബി അധികൃതരും പോലിസും സംഭവ സ്ഥലത്ത് എത്തി സംസ്ഥാന പാതയിലെ വാഹനഗാതാഗതം തടഞ്ഞ് മരം യുദ്ധകാലടിസ്ഥാനത്തില്‍ മുറിച്ച് മാറ്റുകയായിരുന്നു.

Advertisement