കാന നിറച്ച് വാട്ടര്‍ അതോററ്റിയുടെ കുടിവെള്ള വിതരണം.

629
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : കടുത്ത കുടിവെള്ള ക്ഷാമത്തിലേയ്ക്ക് നാട് നീങ്ങുമ്പോള്‍ കുടിവെള്ളം കാനയിലൂടെ ഒഴുക്കി ഇരിങ്ങാലക്കുട വാട്ടര്‍ അതോററ്റി വ്യതസ്തമാകുന്നു. ഇരിങ്ങാലക്കുട പുറ്റിങ്ങല്‍, മൈനര്‍ സെമിനാരി റോഡരികിലെ കാനകളില്‍ നിറഞ്ഞെഴുകുന്നത് വാട്ടര്‍ അതോററ്റിയുടെ ദശലക്ഷകണക്കിന് കുടിവെള്ളം.മാസങ്ങളായി സമീപത്തെ പാടങ്ങളിലും ഇറിഗേഷന്‍ തോടുകളില്‍ പോലും വെള്ളമില്ലാത്ത സമയത്താണ് റോഡിലെ കാനകളില്‍ വെള്ളം നിറഞ്ഞൊഴുകുന്നത് ശ്രദ്ധയില്‍ പെട്ട നാട്ടുക്കാര്‍ പരിശോധിച്ചപ്പോഴാണ് വാട്ടര്‍ അതോററ്റിയുടെ പെപ്പ് പൊട്ടി വെള്ളം ഒഴുകുന്നത് ശ്രദ്ധയില്‍പെട്ടത്.കൗണ്‍സിലര്‍ ശ്രീജ സുരേഷിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ അന്നേ വാട്ടര്‍ അതോററ്റിയില്‍ പരാതി നല്‍കിയെങ്കില്ലും ഫലമുണ്ടായില്ല.കാന നിറഞ്ഞ് കവിഞ്ഞ് ഒഴുകുന്നതിനാല്‍ 24-ാം വാര്‍ഡിലെ തൊഴിലുറപ്പ് തൊഴിലാളികള്‍ക്ക് മഴകാലത്തിന് മുന്‍പായി തീര്‍ക്കേണ്ട കാനവൃത്തിയാക്കല്‍ തുടങ്ങിയ പ്രവര്‍ത്തികള്‍ക്ക് ബുദ്ധിമുട്ട് നേരിടുകയാണ്.

Advertisement