ഇരിങ്ങാലക്കുടയില്‍ ആധുനിക ചികിത്സാ സൗകര്യങ്ങളുമായി ലൈഫ് ലോഗ് വെല്‍നെസ്സ് സെന്റര്‍

418
Advertisement
ഇരിങ്ങാലക്കുട: ഇരിങ്ങാലക്കുട സൗത്ത് ബസാറില്‍ പാലാട്ടി ഫ്‌ളാറ്റിന് സമീപം ‘ലൈഫ് ലോഗ് വെല്‍നെസ്സ് സെന്റര്‍’ എന്ന സ്ഥാപനം പ്രവര്‍ത്തനം ആരംഭിച്ചു. ചാലക്കുടി എം.പി. ഇന്നസെന്റ് ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വ്വഹിച്ചു. നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ആന്തരിക അവയവങ്ങളുടെ അവസ്ഥ പലപ്പോഴും രോഗങ്ങള്‍ പിടിപെട്ടതിനു ശേഷമാണ് അറിയുന്നത്. ശരീരത്തിന്റെ അവസ്ഥ മുന്‍കൂട്ടി അറിയുവാന്‍ കഴിയുന്ന ‘ഹെല്‍ത്ത് അനലൈസര്‍’  ഈ സ്ഥാപനത്തിന്റെ പ്രത്യേകതയാണ്. കൂടാതെ ശരീരത്തിന്റെ പ്രതിരോധ ശേഷി വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കുവാനും രക്തചംക്രമണം വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കുവാനും, വിഷാംശങ്ങള്‍, കൊഴുപ്പ് എന്നിവ കുറയ്ക്കുവാനും സഹായിക്കുന്ന ആധുനികവും പരമ്പരാഗതവുമായ ഉപകരണങ്ങളുടെ സേവനം ഇവിടെ ലഭ്യമാണ്. 5000 വര്‍ഷം പഴക്കമുള്ളതും വേദനാരഹിതവും പാര്‍ശ്വഫലങ്ങള്‍ ഇല്ലാത്തതുമായ ‘അക്യുപങ്ചര്‍’  ചികിത്സയും ഇവിടെ ലഭ്യമാണ്.
Advertisement