ഓട്ടോ-ടാക്‌സി ബസ് ജീവനക്കാര്‍ക്ക് വേണ്ടി സൗജന്യ
പ്രമേഹ, വൃക്ക രോഗനിര്‍ണയ ക്യാമ്പ് നടത്തുന്നു

88

ഇരിങ്ങാലക്കുട സേവാഭാരതി, കൊമ്പാടിഞ്ഞാമാക്കല്‍ ലയണ്‍സ് ക്ലബ്ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുട മെട്രോ ആശുപത്രിയുടെസഹകരണത്തോടുകൂടി ഓട്ടോ-ടാക്‌സി ബസ് ജീവനക്കാര്‍ക്ക് വേണ്ടി സൗജന്യ
പ്രമേഹ, വൃക്ക രോഗനിര്‍ണയ ക്യാമ്പ് നടത്തുന്നു.സെപ്റ്റംബര്‍ 21 -)ം തിയ്യതി വ്യാഴാഴ്ച രാവിലെ 7.30 മുതല്‍ ഉച്ചക്ക് 12.30വരെയാണ് ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. യുറീക് ആസിഡ് ഷുഗര്‍,കൊളസ്‌ട്രോള്‍ , ക്രിയാറ്റിന്‍ എന്നി ടെസ്റ്റുകളാണ് നടത്തുന്നത് .ഇരിങ്ങാലക്കുടസേവാഭാരതിയുടെ ഈ സംരംഭത്തില്‍ നല്ലവരായ എല്ലാ സജ്ജനങ്ങളുടെയുംസഹകരണം പ്രതീഷിക്കുന്നു .ജീവിതപ്രാരബ്ദം മൂലംമേഖലയിലെ
നെട്ടോട്ടമോടുന്ന ഈ തൊഴില്‍മുഴുവന്‍ തൊഴിലാളികളുടെയും ശാരീരിക ആരോഗ്യം ഉറപ്പുവരുത്തുക
എന്നതാണ് ഇതിലൂടെ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്.ഇരിങ്ങാലക്കുട നഗരസഭ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ സുജ സജീവ് കുമാര്‍ ക്യാമ്പ്ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും സേവാഭാരതി ഇരിങ്ങാലക്കുട പ്രസിഡന്റ് നളിന്‍ബാബു, ലയണ്‍സ് ക്ലബ് ക്യാമ്പ് കോര്‍ഡിനേറ്റര്‍ ജോണ്‍സന്‍ കോലങ്കണ്ണി,സേവാഭാരതി ഇരിങ്ങാലക്കുട ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി പി കെ ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍,വൈസ് പ്രസിഡന്റ് സുരേഷ് ഒ.എന്‍, മെഡിക്കല്‍ കണ്‍വീനര്‍ കവിത
ലീലാധരന്‍ എന്നിവര്‍ പങ്കെടുത്തു.

Advertisement