ആല്‍ത്തറയിലെ വാട്ടര്‍ അതോറിറ്റി ഉറവ എന്നും ജലസമൃദ്ധം..

480
Advertisement

ഇരിഞ്ഞാലക്കുട: വേനലിലേക്ക് കടക്കുമ്പോഴും കുടിവെള്ളത്തിന്റെ ബുദ്ധിമുട്ടനുഭവിക്കുന്ന വളരെയധികം കുടുംബങ്ങള്‍ മുന്‍സിപ്പാലിറ്റിക്ക് അകത്തു തന്നെ ഉള്ളപ്പോഴും മാസങ്ങളായി ഇരിങ്ങാലക്കുട ആല്‍ത്തറയോടു ചേര്‍ന്ന്  പൈപ്പ് പൊട്ടി വെള്ളം പാഴായിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. കഴിഞ്ഞ കുറെ നാളുകളായി വാര്‍ത്ത മാധ്യമങ്ങളിലും നവ മാധ്യമങ്ങളിലും ഈ വാര്‍ത്ത നിറയുന്നുണ്ടെങ്കിലും വാട്ടര്‍ അതോറിറ്റിക്കും മുന്‍സിപ്പാലിറ്റിക്കും ഇതിപ്പോഴും കണ്ട മട്ടില്ല. വെള്ളം പോകുന്നത് മൂലം ആല്‍ത്തറ മുതല്‍ ബസ് സ്റ്റാന്റ് വരെയുള്ള റോഡില്‍ വലിയ ഗര്‍ത്തങ്ങള്‍ രൂപപ്പെട്ട് നിരന്തരം അപകടങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകുന്നതും ഒരു വിഷയമല്ല . ബസ് സ്റ്റാന്റിനോട് ചേര്‍ന്നുള്ള റോഡിലെ കുഴികള്‍ അടക്കണമെന്ന് പറഞ്ഞ് നിരന്തരം സമരങ്ങള്‍ നടത്തുന്ന പ്രതിപക്ഷ പാര്‍ട്ടികള്‍ പോലും ഇതിനെ അവഗണിക്കുകയാണ്.

Advertisement