കെ.വി. ചന്ദ്രന്റെ അനുസ്മരണം നടത്തി

11

ഇരിങ്ങാലക്കുട : കലാ സാംസ്‌കാരിക മേഖലകളിലെ നിറസാന്നിദ്ധ്യമായിരുന്ന കെ.വി. ചന്ദ്രന്റെ അനുസ്മരണം നടത്തി. പുഷ്പാര്‍ച്ചന , ചാന്ദ്രരശ്മികള്‍ – ഡോക്‌മെന്ററി പ്രദര്‍ശനം എന്നിവയോടെ മുന്‍സിപ്പല്‍ ടൗണ്‍ ഹാളില്‍ നടക്കുകയുണ്ടായി . ഉന്നത വിദ്യഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി ഡോ. ആര്‍.ബിന്ദു അനുസ്മരണ സമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. അനുസ്മരണ സമിതി ചെയര്‍ പേഴ്‌സണ്‍ സോണിയ ഗിരി അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. മുന്‍സിപ്പല്‍ ചെയര്‍ പേഴ്‌സണ്‍ സുജ സജ്ജീവ് കുമാര്‍ മുഖ്യാതിഥിയായിരുന്നു. പത്മശ്രീ പെരുവനം കുട്ടന്‍ മാരാര്‍, ജയരാജ് വാര്യര്‍, സദനം കൃഷ്ണന്‍ കുട്ടി , സാവിത്രി ലക്ഷ്മണന്‍ , കലാനിലയം രാഘവന്‍, അമ്മന്നൂര്‍ കുട്ടന്‍ പാക്യാര്‍ , യു. പ്രദീപ് മേനോന്‍ , എ.എസ്. സതീശന്‍ എ.സി. സുരേഷ് , ചന്ദ്രന്റെ സഹധര്‍മ്മിണി ഗീത, കൂടാതെ രാഷ്ട്രീയ സാമൂഹ്യ , സാംസ്‌കാരിക , കലാരംഗത്തെയും , വിവിധ സംഘടനകളെയും പ്രതിനിധീകരിച്ച് വ്യക്തികള്‍ പങ്കെടുത്ത് സംസാരിച്ചു.

Advertisement