സംഭരിച്ച നെല്ലിന്റെ വില ഉടൻ നൽകുക കേരള കർഷക സംഘം

24

ഇരിങ്ങാലക്കുട:-സംഭരിച്ച നെല്ലിന്റെ വില ഉടൻ നൽകുക

കേരള കർഷക സംഘം ഇരിങ്ങാലക്കുട ഏരിയാ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ഇരിങ്ങാലക്കുട കൃഷി അസിസ്റ്റൻന്റ് ഡയറക്ടർ ഒഫീസിലേക്ക് മാർച്ചും ധർണ്ണയും സംഘടിപ്പിച്ചു. നെൽ കർഷകരുടെ സംഭരിച്ച നെല്ലിന്റെ വില ഉടൻ നൽകണമെന്നും, ബാങ്കുകളുടെ കൺസോർഷ്യത്തിൽ കേരള ബാങ്കിനെ ഉൾപ്പെടു ത്തണമെന്നും, സിവിൽ സപ്ലൈസ് വകുപ്പ് ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെ അനാസ്ഥ അവസാനിപ്പിക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ടുകൊണ്ടാണ് മാർച്ചും ധർണ്ണയും സംഘടിപ്പിച്ചത്. ഇരിങ്ങാലക്കുട ജനറൽ ആസ്പത്രി പരിസരത്ത് നിന്നാരംഭിച്ച നെൽകർഷകരുടെ പ്രതിഷേധ പ്രകടനത്തെ തുടർന്ന് കൃഷി അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടർ ഓഫീസിനു മുൻപിൽ നടന്ന ധർണ്ണ കർഷക സംഘം ജില്ലാ എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗം എം.എ. ഹാരിസ് ബാബു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ഏരിയാ പ്രസിഡന്റ് ടി.എസ് സജീവൻ മാസ്റ്റർ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. കെ.വി.ജിനരാജ് ദാസൻ, പി.വി.ഹരിദാസ്, പി.ആർ. ബാലൻ, കെ.ജെ.ജോൺസൺ,പി.വി.രാജേഷ്, ഐ.ആർ. നിഷാദ്, ലത വാസു, ചെമ്മണ്ട കായൽ കർഷക സഹകരണ സംഘം പ്രസിഡന്റ് കെ.കെ.ഷൈജുഎന്നിവർ സംസാരിച്ചു. കർഷക സംഘം ഇരിങ്ങാലക്കുട ഏരിയാ സെക്രട്ടറി ടി.ജി.ശങ്കരനാരായണൻ സ്വാഗതവും ഏരിയാ ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി എൻ. കെ. അരവിന്ദാക്ഷൻ മാസ്റ്റർ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Advertisement