കൂടല്‍മാണിക്യം ക്ഷേത്രത്തിലെ തിരുവുത്സവത്തോടനുബന്ധിച്ച് കളക്ട്രേറ്റില്‍ യോഗം ചേര്‍ന്നു.

703
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : 2018 ലെ ശ്രീ കൂടല്‍മാണിക്യം ക്ഷേത്രത്തിലെ തിരുവുത്സവത്തോടനുബന്ധിച്ചുള്ള സുരക്ഷ ക്രമീകരങ്ങളെ കുറിച്ചും മുന്‍കരുതലുകള്‍ കുറിച്ചും ചര്‍ച്ച ചെയ്യുന്നതിനായി പ്രൊഫ കെ. യു. അരുണന്‍ എം എല്‍ എ യുടെ അധ്യക്ഷതയില്‍ കളക്ടറേറ്റില്‍ യോഗം ചേര്‍ന്നു.ഇത്തവണത്തെ ഉത്സവത്തിന് വന്‍ ജനപങ്കാളിത്തം ഉണ്ടാകുമെന്നും അതിനാല്‍ വേണ്ട എല്ലാ മുന്‍കരുതലുകളും നേരത്തെ തന്നെ എടുക്കണമെന്നും എം എല്‍ എ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.പോലീസ് സേവനം, ആന എഴുന്നള്ളിപ്പ്, പാപ്പാന്മാരുടെ ലിസ്റ്റ്, ഡോക്ടര്‍മാരുടെ സേവനം, എലിഫന്റ് സ്‌ക്വാഡ്. മയക്കുവെടി വിദഗ്ധര്‍, സന്നദ്ധ പ്രവര്‍ത്തകര്‍, എന്നിവയെ കുറിച്ചെല്ലാം യോഗം വിശദമായി ചര്‍ച്ച നടത്തി.ഉത്സവ ദിവസങ്ങളില്‍ വൈദുതി വിതരണം തടസ്സപ്പെടാതെ നോക്കണമെന്നും കുടി വെള്ളം വിതരണം കാര്യക്ഷമമായി വാട്ടര്‍ അതോറിറ്റി നടത്തണമെന്നും യോഗം തീരുമാനിച്ചു.ഉത്സവവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട എല്ലാ വകുപ്പുകളുടെയും ഏകോപിപ്പിച്ചുള്ള പ്രവത്തനത്തിനായി എ ഡി എം ചെയര്‍മാന്‍ ആയും ദേവസ്വം അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റര്‍ കണ്‍വീനര്‍ ആയും മോണിറ്ററിങ് കമ്മിറ്റി രൂപികരിച്ചു. യോഗത്തില്‍ എ ഡി എം സി ലതിക ഡെപ്യൂട്ടി കളക്ടര്‍ എം സി റെജില്‍ തഹസില്‍ദാര്‍ ഐ ജെ മധുസൂദനന്‍ ഡെപ്യൂട്ടി ഡി എം ഒ വി. കെ. മിനി ഇരിഞ്ഞാലക്കുട ഡി വൈ എസ് പി ഫേമസ് വര്ഗീസ് എസ് ഐ സുശാന്ത് ചീഫ് വെറ്റിനറി സര്‍ജന്‍ ഡോ എം കെ പ്രദീപ്കുമാര്‍ റേഞ്ച് ഫോറെസ്റ്റ് ഓഫീസര്‍ കെ കെ ഷാജികുമാര്‍ ജില്ലാ മൃഗാശുപത്രിയിലെ ഡോ എം എസ് വിജയകുമാര്‍ കെ എസ് ആര്‍ ടി സി, പൊല്യൂഷന്‍ കണ്ട്രോള്‍ ബോര്‍ഡ് ഇരിഞ്ഞാലക്കുട മുനിസിപ്പാലിറ്റി ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍, കെ എസ് ഇ ബി, വാട്ടര്‍ അതോറിറ്റി, ദേവസ്വം ഭരണസമിതി അംഗങ്ങള്‍ ദേവസ്വം അട്മിസിസ്‌ട്രേറ്റര്‍ എന്നിവരും പങ്കെടുത്തു

Advertisement