യുവമോര്‍ച്ച പടിയൂര്‍ യൂണിറ്റ് സമ്മേളനങ്ങള്‍ പൂര്‍ത്തിയായി

425
Advertisement

പടിയൂര്‍ : യുവമോര്‍ച്ച പടിയൂര്‍ പഞ്ചായത്തിലെ വിവിധ സ്ഥലങ്ങളിലായി 9 യൂണിറ്റ് സമ്മേളനങ്ങളും ഒരു യൂണിറ്റ് രൂപികരയോഗവും നടന്നു. ഏപ്രില്‍ മാസം തുടക്കം കുറിച്ച യുവമോര്‍ച്ച യൂണിറ്റ് സമ്മേളനങ്ങള്‍ എല്ലാം പൂര്‍ത്തിയായി മെയ് മാസത്തില്‍ മുഴുവന്‍ യൂണിറ്റ് പ്രവര്‍ത്തകരെയും ഉള്‍പ്പെടുത്തി കൊണ്ട് പഞ്ചായത്ത് സമ്മേളനം നടത്തും എന്ന് യുവമോര്‍ച്ച പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ശ്രീജിത്ത് മണ്ണായി അറിയിച്ചു. യൂണിറ്റ് സമ്മേളനങ്ങള്‍ക്ക് വിവിധ യൂണിറ്റുകളിലായി അരുണ്‍ കിഷോര്‍ ,മണികണ്ഠന്‍, ഋജികേശ്, രാഹുല്‍ ,നിഖില്‍ ,രാഹുല്‍ ടി ആര്‍ ,അബിന്‍ ,സാരഗ്, അജിത്ത് എന്നിവര്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ബി ജെ പി നിയോജക മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് സുനില്‍ കുമാര്‍, യുവമോര്‍ച്ച നിയോജക മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് അഖിലാഷ് വിശ്വനാഥന്‍ , ബിനോയ് കോലാന്ത്ര, ശ്യാംജിമാടത്തിങ്കല്‍, അജിഷ് പൈക്കാട്ട്, രഞ്ചിത്ത് സി ബി ,സജി ഷൈജുകുമാര്‍, സന്ദീപ് എന്നിവര്‍ യോഗങ്ങള്‍ക്കു നേതൃത്വം നല്‍കി സംസാരിച്ചു. മാതൃകാപരമായ പ്രവര്‍ത്തനമാണ് പടിയൂര്‍ പഞ്ചായത്ത് കമ്മിറ്റി നടത്തിയതെന്നും നിയോജക മണ്ഡലത്തിലെ മുഴുവന്‍ പഞ്ചായത്തുകളിലും ഇത്തരത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തനം നടത്തുമെന്ന് അഖിലാഷ് വിശ്വനാഥന്‍ അറിയിച്ചു..കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാറിന്റെ പാവപ്പെട്ടവര്‍ക്ക് സൗജന്യ ഗ്യാസ് കണക്ഷന്‍ കൊടുക്കുന്ന പദ്ധതി (ഉജ്ജ്വല്‍ യോജന) യൂണിറ്റ് തലത്തിലെ എല്ലാ വിടുകളും സമ്പര്‍ക്കം ചെയ്ത് നടപ്പിലാക്കുമെന്നും യൂണിറ്റ് കേന്ദ്രങ്ങളില്‍ പൊള്ളുന്ന ചൂടില്‍ ദാഹമകറ്റാനുള്ള തണീര്‍ പന്തലുകള്‍ ഒരുക്കാനും യോഗത്തില്‍ തീരുമാനിച്ചു.

Advertisement