നഗരസഭ തെരുവ് കച്ചവട സമിതി തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ സി ഐ ടി യു പാനലിനു വൻ വിജയം

31

ഇരിങ്ങാലക്കുട :നഗരസഭ തെരുവ് കച്ചവട സമിതി തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ സി ഐ ടി യു പാനലിനു വൻ വിജയം. തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ മറ്റു മൂന്ന് യൂണിയനുകളുടെ സംയുക്തമുന്നണിയ് ക്കെതിരെ ആകെ പോൾ ചെയ്ത വോട്ടിന്റെ 70 ശതമാനത്തിലേറെ വോട്ട് നേടിയാണ് സി ഐ ടി യു പാനലിൽ മത്സരിച്ച സ്ഥാനാർത്ഥികൾ വൻ വിജയം നേടിയത്. സഖാക്കൾ എൻ യു സജി , കെ വി ഷാജി, പി എസ് ബിന്ദു ,ടി എം ഓമന , സുമതി മോഹനൻ, പത്മാവതി, എം നിഷാദ്, എന്നിവരാണ് വിജയിച്ചത് .ന്യൂന പക്ഷ വിഭാഗത്തിൽ നിന്നും സുനിൽ ആന്റപ്പനെ നേരത്തെ എതിരില്ലാതെ തെരഞ്ഞെടുത്തിരുന്നു. വിജയികൾക്ക് ഫെഡറേഷൻ സംസ്ഥാന ജനറൽ സെക്രട്ടറി ആർ വി ഇക്ബാൽ, സി ഐ ടി യു ഏരിയ സെക്രട്ടറി കെ എ ഗോപി, ജില്ല വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ഉല്ലാസ് കളക്കാട്ട്, വി എ മനോജ് കുമാർ ,കെ ആർ വിജയ, സി ഡി സിജിത്ത് ,യൂണിയൻ ജില്ലാ സെക്രട്ടറി സ.ടി ശ്രീകുമാർ, യൂണിയൻ നേതാക്കളായ സരോജിനി തങ്കൻ, രജിത വിജീഷ്, ജനിത എം ജെ, ഷാജഹാൻ കെ എ,ടി ഒ വിൻസെന്റ്,ബെന്നി സി വൈ, തുടങ്ങിയവരുടെ നേതൃത്വത്തിൽ സ്വീകരണം നൽകി.

Advertisement