പി. ശ്രീധരന്‍ അനുസ്മരണം മാര്‍ച്ച് 11ന് കാട്ടൂര്‍ പൊഞ്ഞനം ക്ഷേത്ര മൈതാനിയില്‍

390
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : എക്‌സ്പ്രസ് പത്രാധിപനും കാട്ടൂര്‍ നിവാസിയുമായ പി. ശ്രീധരന്റെ അനുസ്മരണം മാര്‍ച്ച് 11 ഞായറാഴ്ച 3 മണിക്ക് കാട്ടൂര്‍ പൊഞ്ഞനം ക്ഷേത്ര മൈതാനിയില്‍ നടത്തുന്നു. ഇരിങ്ങാലക്കുട എം എല്‍ എ പ്രൊഫ. കെ യു അരുണന്‍ സമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.കാട്ടൂര്‍ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് മനോജ് വലിയപറമ്പില്‍ മുഖ്യാതിഥിയായിരിക്കും.കേരളത്തിലെ മുതിര്‍ന്ന പത്രപ്രവര്‍ത്തകരിലൊരാളും, കേരള പ്രസ്സ് അക്കാദമി മുന്‍ ചെയര്‍മാനുമായ എന്‍.പി രാജേന്ദ്രന്‍ ”കേരളത്തിന്റെ ജനാധിപത്യ വല്‍ക്കരണത്തില്‍ മാധ്യമങ്ങളുടെ പങ്ക്” എന്ന വിഷയത്തെകുറിച്ച് സംസാരിക്കും. കാട്ടൂര്‍ കലസദനം പ്രസിഡണ്ട് കെ ബി തിലകന്‍, സെക്രട്ടറി വി രാമചന്ദ്രന്‍, രക്ഷാധികാരി അശോകന്‍ ചരുവില്‍, ട്രഷറര്‍ കെ.വി ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍, വനിതാ കാലസദനം പ്രസിഡണ്ട് ഷീജ പവിത്രന്‍, ടി ജി ഗോവിന്ദന്‍കുട്ടി എന്നിവര്‍ പത്രസമ്മേളനത്തില്‍ പങ്കെടുത്തു.

Advertisement