സഞ്ജീവ് ദേവിനെ ആദരിച്ചുക്കൊണ്ട് ഇരിങ്ങാലക്കുട സെൻ്റ് ജോസഫ്സ് കോളേജിലെ എൻ.എസ്.എസ് വളൻ്റി യേഴ്സ്

60

ഇരിങ്ങാലക്കുട: സെൻ്റ് ജോസഫ്സ് കോളേജിലെ എൻ.എസ്.എസ് യൂണിറ്റുകളുടെ സഹവാസ ക്യാമ്പ് ‘നേർവഴി 2022’ -ൽ അതിഥിയായി എത്തി സഞ്ജീവ് ദേവ് എന്ന ഭിന്നശേഷി വിദ്യാർത്ഥി.ജന്മനാ സെരി ബ്രാൾ പൾസി ബാധിതനായ സഞ്ജീവ് ദേവ് മതിലകം സ്വദേശി ദേവാനന്ദിൻ്റെയും സിന്ദുവിൻ്റെയും മകനാണ് .ചലനശേഷിയിലും സംസാരത്തിലും 96% വൈകല്യമുള്ള സഞ്ജീവ് ദേവ് SSLC പരീക്ഷയിൽ ഉന്നത വിജയം കൈവരിച്ചു.ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ അവകാശ സംരക്ഷണത്തിനും മറ്റും പ്രയത്നിക്കുന്ന സഞ്ജീവ് നൂറോളം വരുന്ന എൻ.എസ്.എസ് വളൻ്റിയേഴ്സിന് മാതൃകയാവുകയും പ്രചോദനമാവുകയും ചെയ്തു.ശ്രീമതി സിന്ദുവാണ് മകൻ്റെ ജീവിതകഥ വളൻ്റിയേഴ്സുമായി പങ്കുവെച്ചത് .കുമാരി നസീൻ ഫാത്തിമ സ്വഗതമാശംസിച്ച ചടങ്ങിൽ പ്രോഗ്രാം ഓഫീസർ ഡോ.സിനി വർഗീസ് സഞ്ജീവിന് അനുമോദനം നൽകുകയും ആശംസകളറിയിക്കുകയും ചെയ്തു.

Advertisement