കാൽപന്ത് കളിയുടെ ആവേശം വാനോളം ഉയർത്തിയ Euphoria 2022 പ്രൗഡോജ്ജ്വല സമാപനം

43

ഇരിങ്ങാലക്കുട: കഴിഞ്ഞ ഒരു മാസമായി കാൽപന്ത് കളിയുടെ ആവേശം വാനോളം ഉയർത്തിയ ലയൺസ് ക്ലബ് ഇരിങ്ങാലക്കുടയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടത്തിയEuphoria 2022 മെഗാ LED SCREEN പ്രദർശനത്തിന് പ്രൗഡോജ്ജ്വല സമാപനമായി. ഖത്തർ world Cup Stadium ത്തിലെ അതേ പ്രതീതി ജനിപ്പിക്കുന്ന തരത്തിൽ കേരളത്തിലെ തന്നെ ഏറ്റവും വലിയ LED SCREEN നും ശബ്ദ സംവിധാനവും മാണ് Euphoria 2022 ലൂടെ ലയൺസ് ക്ലബ് ഇരിങ്ങാലക്കുട ജനങ്ങൾക്ക് സമ്മാനിച്ചത്.ഫൈനൽ ദിനത്തിൽ മൈതാനം നിറഞ്ഞു കവിയുന്ന ജനപങ്കാളിത്തതിൽ ആയി രുന്നു പ്രദർശനം നടന്നത്.ലയൺസ് ക്ലബ് ഓഫ് ഇരിങ്ങാലക്കുടയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടത്തിയEuphoria 2022 ന്റെ സമാപന സമ്മേളനത്തിൽ ഇരിങ്ങാലക്കുയിലെ കായിക രംഗത്ത് മികവ് തെളിയിച്ചവർക്ക് ആദരം നൽകി. അതൊട് ഒപ്പം സ്ത്രീ ശക്തി പുരസ്കാരത്തിന് അർഹയായ വീണ ജാനിന് ലയൺസ് ക്ലബ്ബിന്റെ ആദരം നൽകി.റോയ് ജോസ് ആലുക്കൽ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തിൽ ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി പ്രൊഫ. ആർ . ബിന്ദു സമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ബിജോയ് പോൾ, ജോൺ നിധിൻ തോമസ്, ഫാ.ജോയ് പീണിക്ക പറമ്പിൽ , മനോജ് ഐബൻ , സുബ്രമണ്യൻ എൻ കെ എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.

Advertisement