ജനാധിപത്യ – നവോത്ഥാന മൂല്യങ്ങള്‍ ഉയര്‍ത്തിപ്പിടിക്കുന്ന പ്രസ്ഥാനങ്ങളെ കെ.പി.എം.എസ് സഹായിക്കും. പി. എ. അജയഘോഷ്.

242
Advertisement

വെള്ളാംങ്കല്ലൂര്‍. പതിനെഴാം ലോക സഭാ തെരെഞ്ഞെടുപ്പില്‍ കേരള പുലയര്‍ മഹാസഭ ജനാധിപത്യ – നവോത്ഥാന മൂല്യങ്ങള്‍ ഉയര്‍ത്തിപ്പിടിക്കുന്ന പ്രസ്ഥാനങ്ങളെ സഹായിക്കുമെന്ന് കെ.പി.എം.എസ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയേറ്റ് അംഗം പി.എ.അജയഘോഷ് പ്രസ്താവിച്ചു.
വെള്ളാംങ്കല്ലൂരില്‍ നടന്ന പ്രവര്‍ത്തക കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ ഉല്‍ഘാടനം ചെയ്ത് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം.യൂണിയന്‍ പ്രസിഡണ്ട് ശശി കേട്ടോളി അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച കണ്‍വെന്‍ഷനില്‍ സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി കെ.എസ്.രാജു, മഹിളാ ഫെഡറേഷന്‍ സംസ്ഥാന വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് സാജി രാമചന്ദ്രന്‍, പഞ്ചമി കോഡിനേറ്റര്‍ ടി.ആര്‍.ഷേര്‍ളി, ഓമന അയ്യപ്പന്‍, ജില്ലാ കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളായ ബിജു കുറ്റി വരമ്പത്ത്, സുസ്മിത വിജയന്‍, കെ.പി.വൈ.എം ജില്ലാ സെക്രട്ടറി ആശ്‌ദോഷ്, സന്തോഷ് ഇടയിലപ്പുര, പി.എ അജീഷ്, എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.
പി എന്‍.സുരന്‍ സ്വാഗതവും, പി.വി.അയ്യപ്പന്‍ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

 

Advertisement