റംസാന്‍ റിലീഫ് കിറ്റ് വിതരണം നടത്തി

731

കാട്ടുങ്ങച്ചിറ: മുസ്ലീം സര്‍വ്വീസ് സൊസൈറ്റി ഇരിങ്ങാലക്കുട യൂണിറ്റിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ റംസാന്‍ റിലീഫ് കിറ്റ് വിതരണം നടത്തി.ഇരിങ്ങാലക്കുട കാട്ടുങ്ങച്ചിറ മദ്രസ ഹാളില്‍ യൂണിറ്റ് പ്രസിഡന്റ് പി എ നാസറിന്റെ അധ്യക്ഷതയില്‍ നടന്ന യോഗം എം എസ് എസ് സംസ്ഥാന ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി ടി കെ അബ്ദുള്‍ കരീം മാസ്റ്റര്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.മുന്‍സിപ്പല്‍ ആരോഗ്യ സ്റ്റാന്റിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ പി അബ്ദുള്‍ ബഷീര്‍ ,ഇരിങ്ങാലക്കുട ജുമാ അത്ത് പ്രസിഡന്റ കെ.എ സൈരാജുദ്ദീന്‍ ,സെക്രട്ടറി പി.കെ അലി സാബ്രി, എം.എസ.്എസ് മുകുന്ദപുരം താലൂക്ക് സെക്രട്ടറി വി.കെ റാഫി എന്നിവര്‍ ആശംസകള്‍ നല്‍കി .യൂണിറ്റ് സെക്രട്ടറി പി.എ നസീര്‍ സ്വാഗതവും വൈസ് പ്രസിഡന്റ് എ.എ ഷേക്ക് ദാവൂദ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു.കിറ്റ് വിതരണത്തിന് എം.എസ് അബ്ദുള്‍ ഗഫൂര്‍ ,കെ.എം അബ്ദുള്‍ ബഷീര്‍ ,എന്‍.എ ഗുലാം മുഹമ്മദ് ,പി എ ഷഫീക്ക് ,കെ എ അസറുദ്ദീന്‍ ,പി എന്‍ എര്‍ഷാദ് തുടങ്ങിയവര്‍ നേതൃത്വം നല്‍കി

Advertisement