പുല്ലൂര്‍ പ്ലാസ്റ്റിക്ക് സഞ്ചിയില്‍ നിന്ന് തുണി സഞ്ചിയിലേക്ക് മാറുന്നു.

712
Advertisement

പുല്ലൂര്‍ : പ്ലാസ്റ്റിക്ക് സഞ്ചിയില്‍ നിന്ന് തുണി സഞ്ചിയിലേക്ക് മാറുവാനുള്ള ബോധവല്‍ക്കരണ യജ്ഞം പുല്ലൂര്‍ ആരംഭിച്ചു.പുല്ലൂര്‍ മേഖലയിലേ വിടുകളില്‍ പ്ലാസ്റ്റിക്ക് സഞ്ചികളില്‍ നിന്ന് തുണിസഞ്ചികളിലേക്ക് മാറുവാന്‍ ആഹ്വാനം ചെയ്തു കൊണ്ട് വീടുകളിലേക്ക് തുണി സഞ്ചിയുമായി യൂണിവേഴ്‌സല്‍ എന്‍ഞ്ചിനയറിംങ്ങ് മെക്കാനിക്കല്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ ബോധവല്‍ക്കരണ യഞ്ജനം നടത്തുന്നതിന്റെ ഉല്‍ഘാടനം പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് സരള വിക്രമന്‍ വിടുകളിലേക്കുള്ള തുണി സഞ്ചി വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക് നല്‍കിക്കൊണ്ട് നിര്‍വഹിച്ചു.വാര്‍ഡ് അംഗം തോമസ് തൊകലത്ത് അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തില്‍ സി ഡി എസ് അംഗം മണി സജയന്‍ ,ബീന രാജേഷ്, സുമി, സീത ഷണ്‍മുഖന്‍ വാര്‍ഡ് വികസന കണ്‍വീനര്‍ എ എന്‍ രാജന്‍ ശ്രീജ സുനില്‍ കുമാര്‍, വിദ്യാര്‍ത്ഥികളായ സുഖൈന്‍, ലിബിന്‍ ലാല്‍എന്നിവര്‍ നേതൃതം നല്‍കി

Advertisement