ജൈവകര്‍ഷക ക്ഷേമ സഹകരണസംഘം പ്രവര്‍ത്തനമാരംഭിച്ചു.

467
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട മുനിസിപ്പല്‍ പ്രദേശം പ്രവര്‍ത്തനപരിധിയായി ജൈവകര്‍ഷകരുടെ ക്ഷേമത്തിനും ഐശ്വര്യത്തിനും വേണ്ടി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഇരിങ്ങാലക്കുട ജൈവകര്‍ഷക ക്ഷേമ സഹകരണസംഘം ഇരിങ്ങാലക്കുട എം.എല്‍.എ. പ്രൊഫ. കെ.യു. അരുണന്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ജൈവകര്‍ഷകര്‍കരെ കൃഷിയുടെ എല്ലാ ഘട്ടത്തിലും സഹായിക്കുകയാണ് സംഘത്തിന്റെ പ്രധാനലക്ഷ്യം. സംഘാടകസമിതിയുടെ ചെയര്‍മാന്‍ സി.കെ. ചന്ദ്രന്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ജൈവകൃഷിയും മണ്ണ് സംരക്ഷണവും എന്ന വിഷയത്തില്‍ ചാവക്കാട് കൃഷി അസി. ഡയറക്ടര്‍ ടി.പി. ബൈജു ക്ലാസ്സെടുക്കുകയും കര്‍ഷകര്‍ക്ക് വിവിധയിനം പച്ചക്കറിത്തൈകളും വിതരണം ചെയ്തു. കരുവന്നൂര്‍ സര്‍വ്വീസ് സഹകരണ ബാങ്ക് പ്രസിഡണ്ട് കെ.കെ. ദിവാകരന്‍മാസ്റ്റര്‍, മുന്‍ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് എം.ബി. രാജുമാസ്റ്റര്‍, സഹകരണ അനുബന്ധ തൊഴിലാളി യൂണിയന്‍ ജില്ലാ സെക്രട്ടറി പി.എസ്. വിശ്വംഭരന്‍, കൗണ്‍സിലര്‍മാരായ അഡ്വ. പി.സി. മുരളീധരന്‍, പി.വി. പ്രജീഷ് എന്നിവര്‍ ആശംസകളര്‍പ്പിച്ചു. സംഘം പ്രസിഡണ്ട് ടി.എസ്. ബൈജു സ്വാഗതവും, വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് കെ.യു. വാസുദേവന്‍ നന്ദിയും രേഖപ്പെടുത്തി.

Advertisement