ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ് പൊറത്തിശ്ശേരി മണ്ഡലം കമ്മിറ്റി പോലീസ് സ്റ്റേഷന്‍ മാര്‍ച്ച് നടത്തി

279
Advertisement

ഇരിഞ്ഞാലകുട:ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ് പൊറത്തിശ്ശേരി മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ വാലത്ത് രാജന്‍ വധക്കേസിലെ പ്രതികളെ ഉടന്‍ അറസ്റ്റ് ചെയ്യുക, പോലീസിന്റെ നിഷ്‌ക്രിയത്വം അവസാനിപ്പിക്കുക, ജനങ്ങളുടെ സ്വത്തിനും ജീവനും സംരക്ഷണം നല്‍കുക, ഗുണ്ടായിസം അവസാനിപ്പിക്കുന്നതിന് വേണ്ട നടപടികള്‍ സ്വീകരിക്കുക എന്നീ ആവശ്യങ്ങള്‍ ഉന്നയിച്ചുകൊണ്ട് ഇരിഞ്ഞാലകുട പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് മാര്‍ച്ച് നടത്തി.  മാര്‍ച്ച് ഡിസിസി വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് ശ്രീ ജോസ് വള്ളൂര്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു ഡിസിസി ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി ആന്റോ പെരുമ്പിള്ളി മുഖ്യാതിഥിയായിരുന്നു ബ്ലോക്ക് കോണ്‍ഗ്രസ് കമ്മിറ്റി വൈസ് പ്രസിഡന്റ് സത്യന്‍ നാട്ടുള്ളി അധ്യക്ഷത വഹിച്ച മാര്‍ച്ചില്‍ ബ്ലോക്ക് കോണ്‍ഗ്രസ് കമ്മിറ്റി ഭാരവാഹികളായ കെ കെ അബ്ദുള്ള കുട്ടി, എം ആര്‍ ഷാജു, കെ സി ജെയിംസ്, പി എന്‍ സുരേഷ്, വി സി വര്‍ഗീസ്, മണ്ഡലം ഭാരവാഹികളായ സി എന്‍ ദാമോദരന്‍, സിന്ധു അജയന്‍, കെ രഘുനാഥ്, ബാബു, നിഷ ഹരിദാസ്, സന്തോഷ് മുതുപ്പറമ്പില്‍ ,ഹരിദാസ്, സി സി മോഹനന്‍ ,ജോസ് കാഞ്ഞിരപ്പള്ളന്‍, അശോകന്‍ പുരയാറ്റു പറമ്പില്‍, ശാരദ വിശ്വംഭരന്‍, ശ്രീലത വത്സന്‍, തങ്കം കുമാരന്‍, ജോഫി പോള്‍,രജീന്ദ്രന്‍ പുല്ലാനി,സൈമണ്‍ ചാക്കോ എന്നിവര്‍ നേതൃത്വം നല്‍കി.

Advertisement