ഇരിങ്ങാലക്കുട നിയോജകമണ്ഡലം : മഹിളാ കോണ്‍ഗ്രസ് സംഗമം നടന്നു

516
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട- ഇരിങ്ങാലക്കുട നിയോജകമണ്ഡലം മഹിളാ കോണ്‍ഗ്രസ് സംഗമം രാജീവ് ഗാന്ധി മുന്‍സിപ്പല്‍ ടൗണ്‍ ഹാളില്‍ നടന്നു.കെ പി സി സി ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി എം പി ജാക്‌സണ്‍ ചടങ്ങ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.മഹിളാ കോണ്‍ഗ്രസ് സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ് ലതികാ സുഭാഷിന് സ്വീകരണം നല്‍കി.ഇരിങ്ങാലക്കുട നിയോജകമണ്ഡലം മഹിളാ കോണ്‍ഗ്രസ് പ്രസിഡന്റ് ബെന്‍സി ഡേവീസ് അദ്ധ്യക്ഷ പദവി അലങ്കരിച്ചു.ഇരിങ്ങാലക്കുട നിയോജകമണ്ഡലം മഹിളാ കോണ്‍ഗ്രസ് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ബേബി ജോസ് കാട്ട്‌ള സ്വാഗതം പറഞ്ഞു.പ്രൊഫ .സാവിത്രി ലക്ഷ്മണന്‍ മികച്ച വിജയം നേടിയ 10-ാംക്ലാസ്സ് ,പ്ലസ് ടു വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെ ആദരിച്ചു.മുന്‍സിപ്പല്‍ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ നിമ്മ്യ ഷിജു വിദ്യാര്‍ത്ഥികളുടെ അമ്മമാരെ ആദരിച്ചു.ഇരിങ്ങാലക്കുട നഗരസഭ വൈസ് ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ രാജേശ്വരി ശിവരാമന്‍ നായര്‍ കോണ്‍ഗ്രസ് ,മഹിള കോണ്‍ഗ്രസ് മണ്ഡലം ,ബ്ലോക്ക് പുതിയ ഭാരവാഹികളായ വനിതകളെ സ്വീകരിച്ചു.കെ പി സി സി നിര്‍വ്വാഹക സമിതി അംഗം ടി വി ജോണ്‍സണ്‍,ഡി സി സി ജനറല്‍ സെക്രട്ടറിമാരായ എം എസ് അനില്‍കുമാര്‍ , ആന്റോ പെരുമ്പുള്ളി ,കെ പി ശോഭനന്‍ ,സോണിയ ഗിരി ,ഇരിങ്ങാലക്കുട ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡന്റ് ടി വി ചാര്‍ളി ,കാട്ടൂര്‍ ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡന്റ് വര്‍ഗ്ഗീസ് പുത്തനങ്ങാടി എന്നിവര്‍ ആശംസകള്‍ അര്‍പ്പിച്ചു

 

Advertisement