ഓള്‍ ഫിറ്റ് ഇരിങ്ങാലക്കുട അക്കാദമി ഓഫ് സ്‌പോര്‍ട്‌സിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ‘ലഹരി വിമുക്ത ബോധവത്ക്കരണ ക്ലാസ്’ സംഘടിപ്പിച്ചു

455
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട:ഓള്‍ ഫിറ്റ് ഇരിങ്ങാലക്കുട അക്കാദമി ഓഫ് സ്‌പോര്‍ട്‌സിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുട റെയ്ഞ്ച് എക്‌സൈസ് വകുപ്പുമായി ചേര്‍ന്ന് മദ്യത്തിനും മയക്കുമരുന്നിനും എതിരായ ‘ലഹരി വിമുക്ത ബോധവത്ക്കരണ ക്ലാസ്’ പ്രിയ ഹാളില്‍ വെച്ച് സംഘടിപ്പിച്ചു.പ്രസ്തുത ചടങ്ങില്‍ അഡ്വ .ആന്റണി തെക്കേക്കര സ്വാഗതവും ,സര്‍ക്കിള്‍ ഇന്‍സ്‌പെക്ടര്‍ ഓഫ ് എക്‌സൈസ് ,ഇരിങ്ങാലക്കുട റെയ്ഞ്ച് )എം ഒ വിനോദ് മുഖ്യാതിഥി ആയിരുന്നു.സിവില്‍ എക്‌സൈസ് ഓഫീസര്‍ എം എല്‍ റാഫേല്‍ ക്ലാസ് നയിച്ചു.ചടങ്ങില്‍ ആശംസകള്‍ അര്‍പ്പിച്ചു കൊണ്ട് ജി വി രാജ അവാര്‍ഡ് ജേതാവ് ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ഫാ .ജോയ് പീണിക്കപ്പറമ്പില്‍ ,എക്‌സൈസ് പ്രിവന്റീവ് ഓഫീസര്‍മാരായ പി ആര്‍ അനു കുമാര്‍ ,ഇ പി ദിബോസ് എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു. അക്കാദമി ഡയറക്ടര്‍ – മുന്‍ അസിസ്റ്റന്റ് കോച്ച് കം ഫിറ്റ്‌നെസ് ട്രെയ്‌നര്‍ ചര്‍ച്ചില്‍ ബ്രദേഴ്‌സ് ഫുട്‌ബോള്‍ ക്ലബ് ഗോവ ,എന്‍ ഐ എസ് പരിശീലകന്‍ എന്‍ കെ സുബ്രഹ്മണ്യന്‍,സി പി അശോകന്‍ (മുന്‍ കേരള സന്തോഷ് ട്രോഫി താരം കം കേരളപോലീസ് ഫുട്‌ബോള്‍ ടീം ക്യാപ്റ്റന്‍ ) ,വനിത പരിശീലക സ്‌നേഹ ബാലന്‍ എന്നിവര്‍ ക്ലാസിന് നേതൃത്വം നല്‍കി

Advertisement