ഇ എം എസ് ലൈബ്രറിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ഉന്നത വിജയം കരസ്ഥമാക്കിയവരെ ആദരിക്കലും കരിയര്‍ ഗൈഡന്‍സ് – മോട്ടിവേഷന്‍ ക്ലാസ്സ് സംഘടിപ്പിച്ചു

484
Advertisement

കടുപ്പശ്ശേരി: ഇ എം എസ് ലൈബ്രറിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ എസ് എസ്. എല്‍. സി ,പ്ലസ് ടു ഫുള്‍ എ പ്ലസ് കിട്ടിയവര്‍ക്കുള്ള അനുമോദനവും ,കരിയര്‍ ഗൈഡന്‍സ് – മോട്ടിവേഷന്‍ ക്ലാസ്സ് സംഘടിപ്പിച്ചു.ഇരിങ്ങാലക്കുട ജ്യോതിസ് കോളേജ് ഡയറക്ടര്‍ ജോസ് ജെ ചിറ്റിലപ്പിള്ളി ക്ലാസ്സിനു നേതൃത്വം കൊടുത്തു.തുടര്‍ന്ന് നടന്ന സമാപന പൊതു സമ്മേളനം വെള്ളാങ്കല്ലൂര്‍ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ഷാജി നക്കര ഉദ്ഘാടനം ചെയ്ത് വിജയികളെ അനുമോദിച്ചു.താലൂക്ക് ലൈബ്രറി കൗണ്‍സില്‍ സെക്രട്ടറി ഖാദര്‍ പട്ടേപ്പാടം അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു .ബ്ലോക്ക് മെമ്പര്‍ തോമസ് കോലംങ്കണ്ണി ,പഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് കെ ടി പീറ്റര്‍ ,വാര്‍ഡ് മെമ്പര്‍ കെ എ പ്രകാശന്‍ ,ലൈബ്രറി നേതൃസമിതി കണ്‍വീനര്‍ മദനന്‍ എന്നിവര്‍ ആശംസകള്‍ നേര്‍ന്നു.സെക്രട്ടറി ജിജ്ഞാസ് മോഹനന്‍ സ്വാഗതവും ,ഭരണസമിതിയംഗം രമ്യ രാജ് നന്ദി പ്രകാശിപ്പിച്ചു

 

 

Advertisement