ഇരിങ്ങാലക്കുട CDS അക്കൗണ്ടന്റിനെ ഭർത്താവ് പെട്രോൾ ഒഴിച്ച് കത്തിച്ച് കൊലപ്പെടുത്തി.

5362
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട:പുതുക്കാട് CDS അക്കൗണ്ടന്റ് ആയി 3 വർഷം പ്രവർത്തിക്കുകയും രണ്ട് മാസത്തോളമായി ഇരിങ്ങാലക്കുട അക്കൗണ്ടന്റ് ആയി പ്രവർത്തിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ചെങ്ങാല്ലൂർ സ്വദേശി ജീതുവാണ് (29) ഭർത്താവിന്റെ ക്രൂര പ്രവർത്തനത്തിന് ഇരയായി കൊല്ലപ്പെട്ടത്. അയൽക്കൂട്ടത്തിൽ വായ്പ അടയ്ക്കാൻ പോയ ജീതുവിന്റെ മേൽ ഭർത്താവ് പയ്യപ്പിള്ളി ബിരാജു പെട്രോൾ ഒഴിച്ച് തീ കൊളുത്തുകയായിരുന്നു. ഗുരുതരാവസ്ഥയിലായ ജീതു 2 ദിവസം മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ മരണത്തോട് മല്ലടിച്ച് ചെവ്വാഴ്ച്ച വെളുപ്പിന് മരണമടഞ്ഞു. കുടുംബ വഴക്കിനെ തുടർന്ന് ക്രൂര ക്രിത്യം ചെയ്ത പ്രതീ ഒളിവിലാണ് .ഞായറാഴ്ച്ച ഉച്ചതിരിഞ്ഞ് ചെങ്ങല്ലൂർ കുണ്ടുകടവ് റോഡിലാണ് സംഭവം .ബിരാജുവുമായി പിണങ്ങി കഴിയുന്ന ജീതു കോടാലിയിലെ സ്വന്തം വീട്ടിലാണ് കഴിഞ്ഞിരുന്നത് .ഉച്ചതിരിഞ്ഞ് 3 മണിയ്ക്ക് കോടാലിയിലെ വീട്ടിൽ സംസ്ക്കാരം .

Advertisement