സാന്ത്വനപരിചരണം ‘ സ്‌നേഹസംഗമം 2018 ‘ സംഘടിപ്പിച്ചു.

489
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : പൊറുത്തിശ്ശേരി പ്രഥമികാരോഗ്യകേന്ദ്രത്തിന്റെയും ഇരിങ്ങാലക്കുട നഗരസഭയുടെയും സംയുക്താഭിമുഖ്യത്തില്‍ പാലിയേറ്റീവ് രോഗികളുടെയും അവരുടെ കുടുംബങ്ങളുടെയും സ്‌നേഹസംഗമം സംഘടിപ്പിച്ചു.മുന്‍സിപ്പല്‍ ടൗണ്‍ ഹാളില്‍ നടന്ന സംഗമം നഗരസഭ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ നിമ്യഷിജു ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.ആരോഗ്യസ്റ്റാന്റിംങ്ങ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ അബ്ദുള്‍ ബഷീര്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തില്‍ വൈസ് ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ രാജേശ്വരി ശിവരാമന്‍,പൊതുമരാമത്ത് സ്റ്റാന്റിംങ്ങ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ വത്സല ശശി,ക്ഷേമകാര്യ സ്റ്റാന്റിംങ്ങ് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ മീനാക്ഷി ജോഷി,മുന്‍ ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ സോണിയ ഗിരി,സെക്രട്ടറി ഒ എസ് അജിത്കുമാര്‍,ഹെല്‍ത്ത് സുപ്രവൈസര്‍ സുരേഷ് കുമാര്‍,മെഡിയ്ക്കല്‍ ഓഫിസര്‍ കെ ബി ബിനു,ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്‌പെക്ടര്‍ കെ സി അനിത തുടങ്ങിയവര്‍ സംസാരിച്ചു.

Advertisement