പദ്മഭൂഷണ്‍ ഡോ .കെ രാധാകൃഷ്ണന്‍ കൂടല്‍മാണിക്യം ക്ഷേത്ര ദര്‍ശനം നടത്തി

663
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട : (ISRO) മുന്‍ ചെയര്‍മാന്‍ പദ്മഭൂഷണ്‍ ഡോ .കെ രാധാകൃഷ്ണന്‍ കൂടല്‍മാണിക്യം ക്ഷേത്ര ദര്‍ശനം നടത്തി. കൂടല്‍മാണിക്യം ക്ഷേത്രത്തിലെ തിരുവുത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായുള്ള സംഭാവനകളും വഴിപാടുകളും സ്വീകരിച്ചു തുടങ്ങിയത്തില്‍ ആദ്യ സംഭാവന ഡോ .കെ രാധാകൃഷ്ണന്നില്‍ നിന്ന് ഒരു ലക്ഷത്തി ഇരുപത്തയ്യായിരം രൂപ സ്വീകരിച്ചു കൊണ്ടായിരുന്നു കഴിഞ്ഞ മാസം മുതല്‍ ആരംഭിച്ചിരുന്നത്. അതിനു ശേഷം ആദ്യമായാണ് അദ്ദേഹം ഇപ്പോള്‍ ഇരിങ്ങാലക്കുടയിലെത്തുന്നത്.ദര്‍ശനത്തിനു ശേഷം കൂടല്‍മാണിക്യം ക്ഷേത്രനടയില്‍ ദേവസ്വം ചെയര്‍മാന്‍ യു. പ്രദീപ് മേനോനില്‍ നിന്നും ആദ്ദേഹം സംഭാവന രസീതി ഏറ്റുവാങ്ങി. മാനേജിങ് കമ്മിറ്റി അംഗം അഡ്വ. രാജേഷ് തമ്പാന്‍, ക്ഷേത്രം മാനേജര്‍ രാജി സുരേഷ് എന്നിവര്‍ സന്നിഹിതരായിരുന്നു. ഉത്സവ വഴിപാടുകള്‍ Koodalmanikyam Administrator, Account number : 151715500006167. IFSC : KVBL0001517. Bank: Karur Vaisya Bank Irinjalakuda Branch അയക്കേണ്ടതാണ് എന്ന് അഡ്മിനിസ്‌ട്രേറ്റര്‍ എ.എം സുമ അറിയിച്ചു. കൂടല്‍മാണിക്യം ക്ഷേത്രത്തിലെ ഈ വര്‍ഷത്തെ തിരുവുത്സവം 2018 ഏപ്രില്‍ 27 വെള്ളിയാഴ്ച (1193 മേടം 14 ) കൊടികയറി മെയ് 7 തിങ്കളാഴ്ച (1193 മേടം 24 ) ചാലക്കുടി കൂടപുഴ ആറാട്ടുകടവില്‍ ആറാട്ടോടു കൂടി സമാപിയ്ക്കും.

Advertisement