മുരിയാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലെ സുന്ദരകില്ലാടികള്‍ നാടിന്റെ നിരുറവകള്‍ കണ്ടെത്തുന്നു.

747
Advertisement

മുരിയാട് : മുരിയാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലെ തൊഴിലുറപ്പു തൊഴിലാളികള്‍ ഹരിത കേരള മിഷന്റെ ഭാഗമായി 10 കുളങ്ങളും 33 കിണറുകളും നിര്‍മ്മിച്ചു.കൂടാതെ മത്സ്യക്കഞ്ഞുങ്ങളെ വളര്‍ത്തുന്ന കുളങ്ങളും നിര്‍മ്മിച്ച് ഈ മേഖലയില്‍ വേറിട്ട മാതൃക സൃഷ്ടിക്കുന്നു.സ്ത്രികള്‍ പൊതുവേ കടന്ന് വരാത്ത ഈ മേഖലയില്‍ വിജയകൊടി പാറിച്ചിരിക്കുകയാണ് ഇവര്‍. 17-ാം വാര്‍ഡില്‍ നിര്‍മ്മിച്ച കുളത്തിന്റെ ഉദ്ഘാടനം ഇരിഞ്ഞാലക്കുട ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് പി.എ.മനോജ് കുമാര്‍ നിര്‍വ്വഹിച്ചു. പഞ്ചായത്തു പ്രസിഡണ്ട് സരള വിക്രമന്‍ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ബ്ലോക്ക് വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് നളിനി ബാലകൃഷ്ണനും മുരിയാട് സഹകരണ ബാങ്ക് പ്രസിഡണ്ട് പ്രൊഫ.ബാലചന്ദനും തൊഴിലാളികള്‍ക്ക് ട്രോഫി നല്‍കി കൊണ്ട് സംസാരിച്ചു. വാര്‍ഡ് മെമ്പര്‍ ജോണ്‍സന്‍ സ്വാഗതവും നിത അര്‍ജുനന്‍ നന്ദിയും മിനി സത്യന്‍ ആശംസയും പറഞ്ഞു