ക്രൈ്‌സറ്റ് കോളേജ് ഓഫ് എഞ്ചിനീയറിംഗ് ഐ.ഡി.പി.യുടെ നോഡല്‍ സെന്ററായി തെരഞ്ഞെടുത്തു

415
ഇരിങ്ങാലക്കുട: ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് ഓഫ് എഞ്ചിനീയറിംഗിനെ ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ പ്രോഗ്രാമിന്റെ (ആസ്‌ത്രേലിയ) നോഡല്‍ സെന്ററായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഐ.ഇ.എല്‍.ടി.എസ്. പരിശീലന- പരീക്ഷാകേന്ദ്രമായി കോളേജ് തുടര്‍ന്ന് പ്രവര്‍ത്തിക്കും. നോഡല്‍ സെന്ററായി പ്രഖ്യാപിച്ചുകൊണ്ടുള്ള സാക്ഷ്യപത്രം ഐ.ഡി.പി. ആസ്‌ത്രേലിയയുടെ കേരള അസിസ്റ്റന്റ് മാനേജര്‍ സുനില്‍ നായര്‍, ക്രൈസ്റ്റ് എഞ്ചിനീയറിംഗ് കോളേജ് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് ഡയറക്ടര്‍ ഫാ.ജോണ്‍ പാലിയേക്കര സി.എം.ഐ.യ്ക്കു നല്‍കി നിര്‍വ്വഹിച്ചു. കോളേജ് ട്രെയിനിംഗ് & പ്‌ളേയ്‌സ്‌മെന്റ് ഓഫീസര്‍ റോഷന്‍ ഡേവിഡ് സ്വാഗതം പറഞ്ഞു. പ്രിന്‍സിപ്പാള്‍ ഡോ.സജീവ് ജോണ്‍, ജോയിന്റ് ഡയറക്ടര്‍ ഫാദര്‍ ജോയ് പയ്യപ്പിള്ളി, ഈസി ലിംഗ് അക്കാദമി എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് ഡയറക്ടര്‍ സോണി വര്‍ഗ്ഗീസ്, ഫൈസല്‍ റഹ്മാന്‍ എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.
Advertisement