അങ്കണവാടികളിലേക്ക് ‘കുരുന്നില’ വിതരണം ചെയ്തു

7

മാപ്രാണം: കേരള ശാസ്ത്ര സാഹിത്യ പരിഷത്ത് പ്രീ പ്രൈമറി വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി തയ്യാറാക്കിയ 34 പുസ്തകളടങ്ങിയ 1800 രൂപ വിലവരുന്ന ‘കുരുന്നില’ പുസ്തകച്ചെപ്പ് ഇരിങ്ങാലക്കുട നഗരസഭയിലെ പൊറത്തിശ്ശേരി മേഖലയിലെ 33 അങ്കണവാടികൾക്കും,മാടായിക്കോണം ചാത്തൻ മാസ്റ്റർ സ്കൂൾ പ്രീ പ്രൈമറി ക്ലാസ്സുകളിലേക്കും വിതരണം ചെയ്തു.ദേശീയ അദ്ധ്യാപക അവാർഡ് ജേതാവും,എഴുത്തുകാരനും,തിരക്കഥാകൃത്തുമായ പി.കെ.ഭരതൻ മാസ്റ്റർ ചടങ്ങ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.പരിഷത്ത് ഇരിങ്ങാലക്കുട മേഖലാ പ്രസിഡണ്ട് അഡ്വ.പി.പി.മോഹൻദാസ് അദ്ധ്യക്ഷനായി.കാലടി ശ്രീ ശങ്കരാചാര്യ സംസ്കൃത സർവ്വകലാശാല ഗവേഷക പാർവ്വതി ‘കുരുന്നില’പുസ്തകങ്ങൾ പരിചയപ്പെടുത്തി.നഗരസഭ ആരോഗ്യകാര്യ സ്റ്റാന്റിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയർപേഴ്സൺ അംബിക പള്ളിപ്പുറത്ത്,കൗൺസിലർമാരായ എ.എസ്.ലിജി,സതി സുബ്രഹ്മണ്യൻ,സി.എം.സാനി,ഐ.സി.ഡി.എസ് സൂപ്പർവൈസർ ബീന,സ്കൂൾ ഹെഡ്മിസ്ട്രസ്സ് മിനി കെ.വേലായുധൻ,ജെയ്മോൻ സണ്ണി,എ.ടി.നിരൂപ്,വി.സി.പ്രഭാകരൻ എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.പരിഷത്ത് ജില്ലാ ട്രഷറർ ഒ.എൻ.അജിത്ത് സ്വാഗതവും,മാപ്രാണം യൂണിറ്റ് സെക്രട്ടറി എം.ബി.രാജു നന്ദിയും പറഞ്ഞു.പ്രവാസി വ്യവസായിയായ ശ്രീ.വേണുഗോപാൽ മേനോനാണ് ഇരിങ്ങാലക്കുട നഗരസഭയിലെ 50 അങ്കണവാടികളിലേക്കാവശ്യമായ ‘കുരുന്നില’ സ്പോൺസർ ചെയ്തത്.

Advertisement