കെപിഎംഎസ് സംസ്ഥാന ഉപാധ്യക്ഷനായി തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട പി.എൻ . സുരന് സ്വീകരണം നൽകി

26

ഇരിങ്ങാലക്കുട :കേരള പുലയർ മഹാസഭ 2017 നമ്പർ കനാൽ ബെസ് ശാഖയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ കെപിഎംഎസ് സംസ്ഥാന ഉപാധ്യക്ഷനായി തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട പി.എൻ . സുരന് സ്വീകരണം നൽകി. ശാഖ പ്രസിഡണ്ട് ഷീജ രാജന്റെ അധ്യക്ഷതയിൽ ചേർന്ന കുടുംബയോഗം പി എൻ സുരൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ജൂൺ 18ന് മഹാത്മ അയ്യങ്കാളിയുടെ ഓർമ്മ ദിനത്തിൽ വെങ്ങാനൂരിൽ അദ്ദേഹം അന്ത്യവിശ്രമം കൊള്ളുന്ന പാഞ്ചജന്യവും പള്ളിക്കൂടവും കാണുന്നതിനായി സംഘടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന വെങ്ങാനൂർ തീർത്ഥയാത്ര വിജയിപ്പിക്കുവാൻ ശാഖ കുടുംബയോഗം തീരുമാനിച്ചു. എസ്എസ്എൽസി – പ്ലസ് ടു പരീക്ഷകളിൽ ഉന്നത വിജയം കൈവരിച്ച വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ഉപഹാരം നൽകി അനുമോദിച്ചു. യൂണിയൻ പ്രസിഡണ്ട് കെ സി രാജീവ്, ശാഖാ സെക്രട്ടറി ബിവ്യ സുശാന്ത് തുടങ്ങിയവർ സംസാരിച്ചു. യോഗത്തിന് ലളിത ബാഹുലേയൻ സ്വാഗതവും, സുഭാഷിണി പ്രദീപ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Advertisement