റോബോട്ടിക്സ് സമ്മർ ക്യാമ്പ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് വിതരണം നടത്തി

22
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട :ജ്യോതിസ് ഐ ടി യിൽ സ്കൂൾ കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് നിർമ്മാണവും പരിശീലനവും അതിന്റെ അനന്തസാധ്യതകളെ കുറിച്ചുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പിന്റെ ഒന്നാമത്തെ ബാച്ചിന്റെ പരിശീലനം പൂർത്തിയാക്കിയ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ഇരിങ്ങാലക്കുട ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് ഓഫ് എൻജിനീയറിങ്ങിലെ ക്രൈസ്റ്റ് സെൻറർ ഫോർ ഇന്നോവേഷൻ ഡയറക്ടറും, സൃഷ്ടി റോബോട്ടിക് പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡിന്റെ കോ-ഫൗണ്ടർ & സി ഇ ഒ കൂടിയായ പ്രൊഫ. സുനിൽ പോൾ വിതരണം നടത്തി.ചടങ്ങിൽ ജ്യോതിസ് ഐ ടി കോഡിനേറ്റർ ഹുസൈൻ എം.എ. സ്വാഗതവും, ജ്യോതിസ് കോളേജ് അക്കാദമിക് കോഡിനേറ്റർ കുമാർ സി കെ, കോഴ്സ് കോ ഓഡിനേറ്റർ അനിത ടി.ആർ എന്നിവർ ആശംസകളും, വിബിൻ .പി .കെ നന്ദിയും പറഞ്ഞു. ക്ലാസുകൾക്ക് നേതൃത്വം നൽകിയത് പ്രൊഫ. സുനിൽ പോൾ, ചാൾസ് ഷാജു, ഹെൻവിൻ ഇമ്മാനുവൽ, ഫെർസിനെന്റ് തോമസ് എന്നിവരാണ്. അടുത്ത ബാച്ചിലേക്ക് അഡ്മിഷൻ തുടരുന്നു. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് :9388968972, 9446762688

Advertisement