ക്രൈസ്റ്റ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജിൽ വനിതാ ദിനാഘോഷം

28

ഇരിങ്ങാലക്കുട : നിരന്തരം പഠിക്കാനും മെച്ചപ്പെടാനുമുള്ള മനസാണ് ഏതൊരു സംരഭകയുടെയും വിജയരഹസ്യം എന്ന് പുരസ്കാര ജേതാവായ വനിതാ സംരംഭക ഇളവരശി പി ജയകാന്ത്. അന്താരാഷ്ട്ര വനിതാദിനത്തോട് അനുബന്ധിച്ച് ക്രൈസ്റ്റ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജിൽ നടന്ന ശിൽപശാലയിൽ മുഖ്യാതിഥിയായി സംസാരിക്കുക യായിരുന്നു അവർ. തൻ്റെ വിജയത്തിന് താൻ ഏറ്റവുമധികം കടപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത് തൻ്റെ പരാജയങ്ങളോടാണെന്നും അവർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു. എക്സിക്യൂട്ടീവ് ഡയറക്ടർ ഫാ. ജോൺ പാലിയേക്കര സി എം ഐ സംരംഭക മേഖലയിലെ ശ്രദ്ധേയമായ നേട്ടങ്ങൾക്ക് ഇളവരശി പി ജയകാന്തിനെ ആദരിച്ചു. പ്രിൻസിപ്പൽ ഡോ. സജീവ് ജോൺ, വൈസ് പ്രിൻസിപ്പൽ ഡോ. വി ഡി ജോൺ, വിമൻസ് സെൽ കോ ഓർഡിനേറ്റർമാരായ അശ്വതി പി സജീവ്, ആൻസി വർഗീസ്, എൻ എസ് ഷിസി, തുടങ്ങിയവർ പ്രസംഗിച്ചു.വനിതാദിനത്തോട് അനുബന്ധിച്ച് വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി വിവിധ മത്സരങ്ങളും സംഘടിപ്പിച്ചിരുന്നു.

Advertisement