ജെ.സി.ഐ. വനിത വാരാചരണം കാർ റാലി യോടെ ആരംഭിച്ചു

32

ഇരിങ്ങാലക്കുട: ജെ.സി.ഐ. ഇരിങ്ങാലക്കുട ലേഡി ജേസി വിംഗിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ലോക വനിത ദിനാചരണത്തിന്റെ ഭാഗമായി ബ്രേക്ക് ദ ബയസ് കാർ റാലി സംഘടിപ്പിച്ചു ഇരിങ്ങാലക്കുട മുനിസിപ്പൽ ഓഫിസിന് മുമ്പിൽ വെച്ച് മുനിസിപ്പൽ ചെയർ പേഴ്സൺ സോണിയ ഗിരി യും ഇരിങ്ങാലക്കുട പോലിസ് സ്റ്റേഷൻ വനിത സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ എസ്. സുദർശന യും ചേർന്ന് ലേഡി ജേസി ചെയർ പേഴ്സൺ നിഷിന നിസാറിന് പതാക നൽകി ഉൽഘാടനം ചെയ്തു ലേഡി ജേസി ചെയർ പേഴ്സൺ നിഷിന നിസാർ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തിൽ പ്രേഗ്രാം ഡയറക്ടർ റജിത ലിജോ,റെൻസി നിധിൻ ,ജെ.സി.ഐ. പ്രസിഡന്റ് മെജോ ജോൺസൺ , ഫെനി എബിൻ ,ബിനി ടെൽസൺ , ആശ പോളി ഷീമ ജോസ് , ധന്യ ജിസൻ , സോജ ബെന്നി, എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു ഇരിങ്ങാലക്കുട ടൗണിലൂടെ ലേഡി ജേസി അംഗങ്ങൾ കാർ റാലി നടത്തി ഒരാഴ്ച നീണ്ട് നിൽക്കുന്ന വനിത വാരാചരണം വിവിധങ്ങളായ വനിത ശാകതികരണ പ്രവർത്തനങ്ങളോടെ നടത്തും കാർ റാലിക്ക് നെൽവി സിജോ ദിവ്യ ഷിജൊ, രമ്യ ഷിന്റോ സ്മിത സാജൻ, സോളി ബിജു, സിമ പോളി നൈസി ജീജോ എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി

Advertisement