അനന്യ സമേതം പി.കെ ചാത്തൻ മാസ്റ്റർ സ്കൂളിൽ

95

മാടായിക്കോണം : സമേതം സമഗ്ര വിദ്യാഭ്യാസ പരിപാടി തൃശ്ശൂർ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത്, പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ പ്പും,വനിതാ-ശിശു വികസന വകുപ്പും ചേർന്ന് നടപ്പാക്കുന്ന വിദ്യാഭ്യാസ പദ്ധതിയായ ‘സമേതം’ പ്രോജക്റ്റിന്റെ ഭാഗമായി കുട്ടികൾക്കിടയിൽ ജെൻഡർ അവബോധം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനുള്ള അനൗപചാരിക വിദ്യാഭ്യാസ പരിപാടിയായ ‘അനന്യസമേതം’മാടായിക്കോണം .പി.കെ.ചാത്തൻമാസ്റ്റർ സ്മാരക ഗവ.യു.പി.സ്കൂളിൽ സംഘടിപ്പിച്ചു.വാർഡ് കൗൺസിലർ എ.എസ്.ലിജിയുടെ അധ്യക്ഷതയിൽ നടന്ന ചടങ്ങിൽ ഇരിങ്ങാലക്കുട മുനിസിപ്പാലിറ്റി ആരോഗ്യ സ്റ്റാൻഡിങ് കമ്മിറ്റി ചെയർപേഴ്സൺ അംബിക പള്ളിപ്പുറത്ത് ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിച്ചു. സ്കൂൾ ഹെഡ്മിസ്ട്രസ് മിനി .കെ .വേലായുധൻ സ്വാഗതം പറഞ്ഞു.പരിപാടിയുടെ സമാപന യോഗത്തിന്റെ ഉദ്ഘാടനം ഇരിഞ്ഞാലക്കുട റൂറൽ വനിതാ പോലീസ് സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ എസ്.സുദർശന നിർവഹിച്ചു.പങ്കെടുത്ത കുട്ടികൾക്ക് സമ്മാനങ്ങൾ നൽകി.സ്കൂൾ പിടിഎ പ്രസിഡൻറ് .പി.വി. പ്രജീഷ് ,വൈസ് പ്രസിഡൻറ് ജ്യോതി രാമകൃഷ്ണൻ,എം.പി.ടി.എവൈസ് പ്രസിഡൻറ് ലീഥിയ സതീശൻ എന്നിവർ ആശംസകൾ അർപ്പിച്ചു കൊണ്ട് സംസാരിച്ചു. ജയശ്രീ ,ആദിൽ ,സ്കൂൾ കോഡിനേറ്റർ ജിഷ.പി.ടി എന്നിവർ ശില്പശാലയ്ക്ക് നേതൃത്വം നൽകി.ശില്പശാലയിൽ പങ്കെടുത്ത കുട്ടികളുടെ സ്കിറ്റ് അവതരണവും ഉണ്ടായി.വിജയലക്ഷ്മി നന്ദി പ്രകാശിപ്പിച്ചു.

Advertisement