ഇരിങ്ങാലക്കുട ജ്യോതിസ് കോളേജിൽ 2022 -23 അധ്യായന വർഷത്തെ ജ്യോതിസ് ഫെസ്റ്റ് ആഘോഷിച്ചു

21

ഇരിങ്ങാലക്കുട :ജ്യോതിസ് കോളേജിൽ 2022 -23 അധ്യായന വർഷത്തെ ജ്യോതിസ് ഫെസ്റ്റ് ആഘോഷിച്ചു.ജ്യോതിസ് ഫെസ്റ്റ് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇൻഫ്ലുവൻസറും ഇൻസ്റ്റഗ്രാം ഫേമും കൂടാതെ ജ്യോതിസ് കോളേജ് പൂർവവിദ്യാർത്ഥിയുമായ നിഹാൽ മുഹമ്മദ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.ജ്യോതിസ് കോളേജ് പ്രിൻസിപ്പൽ പ്രൊഫ എ എം വർഗീസ് അധ്യക്ഷത വഹിച്ച ചടങ്ങിൽ ക്രൈസ്റ്റ് എഞ്ചിനീയറിംഗ് കോളേജ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് ഡയറക്ടറും കത്തോലിക് സെന്റർ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററുമായ റവ ഫാദർ ജോൺ പാലിയേക്കര സി എം ഐ, മുരിയാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ടും ജ്യോതിസ് കോളേജ് ചെയർമാനുമായ ജോസ് ജെ ചിറ്റിലപ്പള്ളിയും അനുഗ്രഹ പ്രഭാഷണം നടത്തി .അക്കാദമിക് കോഡിനേറ്റർ കുമാർ സി കെ, എക്സിക്യൂട്ടീവ് ഡയറക്ടർ ഹുസൈൻ എം എ,സ്റ്റാഫ് പ്രതിനിധിപ്രിയ ബൈജു തുടങ്ങിയവർ ചടങ്ങിന് ആശംസകൾ അർപ്പിച്ച് സംസാരിച്ചു.ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങുകൾക്ക് ശേഷം വിദ്യാർത്ഥികളുടെ വിവിധ കലാപരിപാടികൾ വേദിയിൽ അരങ്ങേറി. പ്രോഗ്രാം കോഡിനേറ്റർ അഭിരാമി ടിവി സ്വാഗതവും സ്റ്റുഡൻസ് റെപ്രസെന്ററ്റീവ് അഞ്ജലി കൃഷ്ണ നന്ദിയും രേഖപ്പെടുത്തി.

Advertisement