കേരളാ അർബൻ ബാങ്ക് സ്റ്റാഫ്‌ ഓർഗ്ഗനൈസേഷൻ സംസ്ഥാന വ്യാപകമായി വിവിധ ആവശ്യങ്ങൾ ഉന്നയിച്ച് നടത്തുന്ന സമരത്തിന്റെ ഭാഗമായി ഇരിങ്ങാലക്കുട ടൗൺ ബാങ്ക് യൂണിറ്റ് നിൽപ്പ് സമരം നടത്തി

21

ഇരിങ്ങാലക്കുട : കേരളാ അർബൻ ബാങ്ക് സ്റ്റാഫ്‌ ഓർഗ്ഗനൈസേഷൻ (കുബ്‌സോ) സംസ്ഥാന കമ്മറ്റിയുടെ ആഹ്വാനപ്രകാരം റിസർവ്വ് ബാങ്കിന്റെ SAF നിയന്ത്രണങ്ങളിൽ നിന്നും ബാങ്കുകളെ മോചിപ്പിക്കുക, ശമ്പള പരിഷ്കരണത്തിലെ അപാകതകൾ പരിഹരിക്കുക, ജീവനക്കാർക്ക് അർഹമായ ഡി എ കുടിശിക സംസ്ഥാന സർക്കാർ അനുവദിക്കുക, പെൻഷൻ പ്രായം വർദ്ധിപ്പിക്കുക, 1:4 , 1:1 അനുപാതം മൂലം പ്രെമോഷൻ സാധ്യത അട്ടിമറിച്ച നടപടി പിൻവലിക്കുക തുടങ്ങിയ ആവശ്യങ്ങളുന്നയിച്ച് സംസ്ഥാന വ്യാപകമായി നടത്തുന്ന സമരത്തിന് ഐക്യദാർഢ്യം പ്ര്യഖ്യാപിച്ച് ഐ ടി യു ബാങ്ക് യൂണിറ്റ് നിൽപ് സമരം നടത്തി. യൂണിറ്റ് പ്രസിഡണ്ട് സന്തോഷ് വില്ലടം, സംസ്ഥാന കമ്മറ്റി ഭാരവാഹികളായ എം ആർ ഷാജു, ജോസഫ് ചാക്കോ, എൻ ജെ ജോയ്, കെ പി സെബാസ്റ്റിൻ, എ ആശ, യൂണിറ്റ് ഭാരവാഹികളായ ബിജോയ് ടി വി, ഷിന്റോ ജോൺ, ജോളി ആന്റോ, സഞ്ചയൻ പി വി, മനീഷ് ആർ യു, ശ്രീറാം ജയബാലൻ, മഞ്ജു സി വി, ജൂലി എം കെ, തുടങ്ങിയവർ ഐ ടി യു ബാങ്കിന്റെ വിവിധ ശാഖകളിൽ സമരത്തിന് നേതൃത്വം നൽകി. സെക്രട്ടറിയേറ്റിനു മുൻപിലും, റിസർവ്വ് ബാങ്കിന് മുന്നിലും തുടർസമരങ്ങൾ ഉണ്ടാകുമെന്ന് കുബ്‌സോ നേതാക്കൾ അറിയിച്ചു.

Advertisement