ക്രൈസ്റ്റ് എൻജിനീയറിങ് കോളജ് ഇലക്ട്രിക്കൽ ആൻഡ് ഇലകട്രോണിക്സ് വിഭാഗത്തിൻ്റെ പൂർവ വിദ്യാർത്ഥി സംഗമം നടത്തി

24

ഇരിങ്ങാലക്കുട: ക്രൈസ്റ്റ് എൻജിനീയറിങ് കോളജ് ഇലക്ട്രിക്കൽ ആൻഡ് ഇലകട്രോണിക്സ് വിഭാഗത്തിൻ്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ പൂർവ വിദ്യാർത്ഥി സംഗമം നടത്തി. ഫിസിക്സ് വിഭാഗം മുൻ പ്രഫസർ എൻ ആർ പ്രേമകുമാർ സംഗമം ഉദ്ഖാടനം ചെയ്തു. കഴിഞ്ഞ നാല് വർഷങ്ങളിലായി ഇലക്ട്രിക്കൽ ഡിപ്പാർട്ട്മെൻ്റിൽ നിന്ന് പഠിച്ചിറങ്ങിയ വിദ്യാർത്ഥികൾ തങ്ങളുടെ പഠന തൊഴിൽ മേഖലകളിലെ അനുഭവങ്ങൾ പങ്കിട്ടത് നവ്യാനുഭവമായി. എക്സിക്യൂട്ടീവ് ഡയറക്ടർ ഫാ. ജോൺ പാലിയേക്കര സി എം ഐ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. പ്രിൻസിപ്പൽ ഡോ. സജീവ് ജോൺ, ഇലക്ട്രിക്കൽ ആൻഡ് ഇലക്ട്രോണിക്സ് വിഭാഗം മേധാവി ഡോ. എ എൻ രവിശങ്കർ, പ്രൊഫസ്സർ എം നന്ദകുമാർ, അലുംനി അസോസിയേഷൻ വൈസ് പ്രസിഡൻ്റ് എ വി റോസ് എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു. അധ്യാപകരായ നിതിൻ കെ എസ്, ഫെബിൻ രാജു എന്നിവർ പരിപാടികൾക്ക് നേതൃത്വം നൽകി.

Advertisement