ജ്യോതിസ് ഐ ടി യിൽ ക്രിസ്തുമസ് ആഘോഷ പരിപാടികൾ നടത്തി

41

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ജ്യോതിസ് ഐ ടി യുടെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ക്രിസ്തുമസ് ആഘോഷ പരിപാടികൾ നടത്തി. കോളേജ് പ്രിൻസിപ്പൽ പ്രൊഫ. എ.എം വർഗീസിൻ്റെ അധ്യക്ഷതയിൽ നടന്ന ചടങ്ങിൽ മുരിയാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡൻറ് ജോസ് .ജെ. ചിറ്റിലപ്പിള്ളി ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിക്കുകയും ,റിട്ട. ജില്ല സെഷൻസ് ജഡ്ജി ഡോ.വി.വിജയകുമാർ,ഐ ടി കോഡിനേറ്റർ ഹുസൈൻ .എം .എ, എക്സിക്യൂട്ടീവ് ഡയറക്ടർ കുമാർ .സി .കെ,കോഴ്സ് കോഡിനേറ്റർ ജാനെറ്റ്.കെ.ഡെയ്സ ൺ,ക്രിസ്മസ് പപ്പയായ ആദിൽ ഷൗക്കത്തലി, പ്രോഗ്രാം കോഡിനേറ്റർ ഫിറിയാൽ.എ.എച്ച് , അദ്ധ്യാപകരായ അനന്ദുകൃഷ്ണൻ.കെ.എസ് , അമൃത. കെ.എസ്, ഷിഫ്ന ആഷിഫ്, അഖിൽ മരിയ ആനന്ദ്, അനിത .ടി.ആർ എന്നിവർ ആശംസകൾ അർപ്പിച്ചു സംസാരിച്ചു.കാവ്യ. പി. എസ്,സ്വാഗതവും അനന്യ. ടി.ജെ. നന്ദിയും പറഞ്ഞു. ശേഷം വിദ്യാർത്ഥികളുടേയും, അദ്ധ്യാപകരുടെയുംകലാപരിപാടികളും ഉണ്ടായിരുന്നു.0People reached3Engagements–Distribution scoreBoost post3 sharesLikeCommentShare

Advertisement