ഡിസംബർ 16 മുതൽ 20 വരെ തിയതികളിലായി ആലപ്പുഴയിൽ നടക്കുന്ന എ ഐ ടി യു സി ദേശീയ സമ്മേളനവേദിയിൽ ഉയർത്തുന്ന പതാകജാഥ ഇരിങ്ങാലക്കുടയിൽ എത്തി

15

ഇരിങ്ങാലക്കുട : ഡിസംബർ 16 മുതൽ 20 വരെ തിയതികളിലായി ആലപ്പുഴയിൽ നടക്കുന്ന എ ഐ ടി യു സി ദേശീയ സമ്മേളനവേദിയിൽ ഉയർത്തുന്ന പതാകജാഥ ഇരിങ്ങാലക്കുടയിൽ എത്തി.കയ്യൂരിൽ നിന്ന് പുറപ്പെട്ട് ആലപ്പുഴയിൽ എത്തിചേരുന്ന പതാകജാഥയെ ഇരിഞ്ഞാലക്കുട മണ്ഡലത്തിന്റെ വടക്കേ അതിർത്തിയായ കരുവന്നൂർ പുഴയോരത്ത് നിന്ന് നിരവതി തൊഴിലാളികളുടെ ആവേശോജ്വലമായ സ്വീകരണത്തോടെ ബൈക്ക് റാലിയോടെ പുതുക്കാട്, കൈപ്പമംഗലം, ഇരിഞ്ഞാലക്കുട എന്നീ മണ്ഡലങ്ങളുടെ സ്വീകരണ വേദിയായ ടൌൺ ഹാൾ അംഗണത്തിലേക്ക് ആനയിച്ചു,ജാഥ ക്യാപ്റ്റൻ പി രാജു, ജാഥ ഡയറക്റ്റർ സി പി മുരളി, വൈസ് ക്യാപ്റ്റൻ എലിസബത്ത് അസീസി എന്നിവർ സ്വീകരണങ്ങൾ ഏറ്റ് വാങ്ങി, വിവിധ ട്രൈഡ് യൂണിയൻ നേതാക്കൾ ഹാരമണിയിച്ചു് ജാഥയെ സ്വീകരിച്ചു.ഇരിങ്ങാലക്കുട മണ്ഡലത്തിലെ നേതാക്കളായ പി. മണി,കെ.കെ.ശിവൻ,റഷീദ് കാറളം,ബാബു ചിങ്ങാരത്ത്,വർദ്ധനൻ പുളിക്കൽ,കെ.വി.മോഹനൻ,കെ.എസ്.രാധാകൃഷ്ണൻ എന്നിവരും,പുതുക്കാട് മണ്ഡലത്തിലെ നേതാക്കളായ പി.കെ.ശേഖരൻ,സി.യു പ്രിയൻ, എന്നിവരും കൈപ്പമംഗലം മണ്ഡലത്തിലെ ടി പി രഘുനാഥ്,പി.കെ.റഫീക്,കെ.സി.ശിവരാമൻ എന്നിവരും നേതൃത്വം നൽകി .

Advertisement