ഗേൾസ് ഫുട്ബോൾ ടൂർണ്ണമെന്റ് എൽ.ബി.എസ്.എം. ടീം ട്രോഫി കരസ്ഥമാക്കി

159

അവിട്ടത്തൂർ: എൽ.ബി.എസ്.എം. വനിത ഫുട്ബോൾ അക്കാദമിയുടെ 4ാം വാർഷികാഘോഷവും, 7’s ഗേൾസ് ഫുട്ബോൾ ടൂർണ്ണമെന്റും അവിട്ടത്തൂർ സ്കൂൾ ഗ്രൗണ്ടിൽ മുൻ ഇന്ത്യൻ ഗോൾകീപ്പറും, കേരള പോലീസ് ഫുട്ബോൾ താരവും മായ കെ.ടി. ചാക്കോ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.വേളൂക്കര പഞ്ചായത്ത് വാർഡ് മെമ്പർ ലീന ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. മുൻ സന്തോഷ് ട്രോഫി താരവും , പരിശീലകനും മായ തോമസ് കാട്ടൂക്കാരൻ മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി. പഞ്ചായത്ത് മെമ്പർ ബിബിൻ തുടിയത്ത്, സ്കൂൾ മാനേജർ എ.സി. സുരേഷ്, പ്രിൻസിപ്പൽ ഡോ.എ.വി.രാജേഷ്, ഹെഡ് മാസ്റ്റർ മെ ജോ പോൾ, ഡി. ഹസിത, എൻ.എസ്.പ്രസാദ്, ജിതേഷ് മോഹൻ എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു. മത്സരത്തിൽ 6 ടീമുകൾ പങ്കെടുത്തു. എൽ.ബി.എസ്.എം. ഫുട്ബോൾ ടീം വിന്നേഴ്സ് ട്രോഫി കരസ്ഥമാക്കി. സമാപന സമ്മേളനത്തിൽ അക്കാദമി പ്രസിഡണ്ട് കെ.കെ. ടോണി അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. വിജയി കൾക്ക് കെ.ടി. ചാക്കോ ട്രോഫികൾ നൽകി. ആൾഡ്രിൻ ജെയ്സ്, ദിഷ ഗിരിജൻ, സൗമ്യ രതീഷ്, ജിഷ പി. എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു.0People reached0Engagements–Distribution scoreBoost postLikeCommentShare

Advertisement