ഇരിങ്ങാലക്കുട ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് ന്യൂസിലാൻഡിലുള്ള വെസ്റ്റേൺ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടെക്നോളജിയുമായി ജെ ബി എഡുഫ്ലൈയുടെ സഹകരണത്തോടെ ധാരണാപത്രം ഒപ്പുവച്ചു

93
Advertisement

ഇരിങ്ങാലക്കുട :ക്രൈസ്റ്റ് കോളേജ് ന്യൂസിലാൻഡിലുള്ള വെസ്റ്റേൺ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടെക്നോളജിയുമായി ജെ ബി എഡുഫ്ലൈയുടെ സഹകരണത്തോടെ ധാരണാപത്രം ഒപ്പുവച്ചു. ധാരണാപത്രം ഒപ്പുവെച്ച്തിൻറെ ഭാഗമായി നടന്ന സെമിനാർ കോളേജ് പ്രിൻസിപ്പൽ ഡോ:ഫാ: ജോളി ആൻഡ്രൂസ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു .ഡബ്ലിയു ഐ ഐ ടി പ്രസിഡൻറ് പരംദീപ് സിംഗ് സെമിനാറിൽ ന്യൂസിലൻഡിലെ സാധ്യതകളെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചു .വൈസ് പ്രിൻസിപ്പൽമാരായ ഡോ : കെ വൈ ഷാജു സ്വാഗതവും, റവ: ഫാ :ജോയ് പീണിക്കപ്പറമ്പിൽ ആശംസയും അർപ്പിച്ചു. കൊമേഴ്സ് വിഭാഗം മേധാവി ഡോ :ജോഷിനാ ജോസ്, ഹോട്ടൽ മാനേജ്മെൻറ് വിഭാഗം മേധാവി ടോയ്ബി ജോസഫ് ,ജെ ബി എഡുഫ്ലൈ ഡയറക്ടർ ജോസഫ് മാത്യു, ദി നെക്സ്റ്റ് ലെവൽ ഫിനിഷിങ് സ്കൂൾ ഡയറക്ടർ പ്രവീൺ ചിറയത്ത് എന്നിവർ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുത്തു.ചടങ്ങിൽ കൊമേഴ്സ് വിഭാഗം അസിസ്റ്റൻറ് പ്രൊഫസർ അരുൺ ബാലകൃഷ്ണൻ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Advertisement